Cây của Lê Ngọc Tân bị gà tồ làm thịt

gato68

Thành viên tích cực
Buồn buồn lôi em nó ra làm cho đỡ ngứa tay. Ném đá mạnh giúp em cái :D
Mặt sau

Mặt trước

nhìn từ trên xuống

Quỳnh Dao

Moderator
Có cục đá trên chậu sẵn kìa bà con.... ném ... ném:D
Cây hay ghê gà tồ ơi, nhưng mà cây này làm cái ngọn thấp thôi nhìn mới phê, 2 chi với 1 ngọn là đủ rồi

gato68

Thành viên tích cực
Có cục đá trên chậu sẵn kìa bà con.... ném ... ném:D
Cây hay ghê gà tồ ơi, nhưng mà cây này làm cái ngọn thấp thôi nhìn mới phê, 2 chi với 1 ngọn là đủ rồi
Dạ! Em cũng đang làm như thế đó anh. Tận dụng lại phụ kiện của Tân đó anh, bỏ đi nhiều quá hắn đánh em chết :(
tay chi 1 chắc phải côn lại rồi anh ơi,càng về sau sẽ càng thô lắm!
Nghĩa là cắt tay 1 đi hả cu :-O

Viet_Hoi

Thành viên
Cây này của bạn nhìn về tổng thể tay và chi ko phù hợp cây , đôi điều mạ muội mong bạn thông cảm

thanhlanqn

Thành viên
Nếu là em sẽ cho đi chi số 1 và ngọn, kéo chi số 2 hơi thấp xuống rồi làm tàn, chơi kiểu cây quái. Ngu ý xin đóng góp.

Blackrose86

Thành viên tích cực
chỉ cắt giật lại thôi chứ ko bỏ hẳn anh à,côn lại sau chi 1lắc vót hơn,để như hiện tại sau nó sẽ "đơ đơ ngỗng ngỗng":))
à mà anh dựng đứng lại,kẻo nhìn chi 2 ngỗng lên cao hơn gốc ngọn kỳ lắm;)

gato68

Thành viên tích cực
Cây này nhìn kịch cợm quá!
Của nhà làm được mà bạn. Vậy mới nhờ anh em góp ý để còn tiến bộ chứ <:p
Cây này của bạn nhìn về tổng thể tay và chi ko phù hợp cây , đôi điều mạ muội mong bạn thông cảm
chi hơi thưa anh ah
Chỉ là tận dụng lại tay của chủ cũ, vẫn còn đang làm nên, còn nhiều cái chưa được vừa ý. Cảm ơn các bạn :)
Nếu là em sẽ cho đi chi số 1 và ngọn, kéo chi số 2 hơi thấp xuống rồi làm tàn, chơi kiểu cây quái. Ngu ý xin đóng góp.
Xin tiếp thu ý kiến đóng góp của bạn :D

anh ,mạnh tay quá,hihi em nhận xém nữa không ra.anh bỏ cái ngọn và làm lại.và lược bỏ rất nhiều chi đi.
anh còn lưu ảnh em nó trước khi em giao cho anh ko.:D nếu có anh thử đưa len mọi người đánh giá:D.hihi
cây này cực già rồi.

longqaz

Moderator
Cây này 1/2 đế bị nép, Dũng cho cây nằm ngả hẳn về phía tay 1 đi, chơi dáng hoành là ok đó.