Cây cảnh Quãng Ngãi

Văn

Thành viên tích cực
Triển lãm lần nầy có qui mô tương đối hoành tráng,qui tụ nhiều tác phẩm của nhiều nhà vườn,tuy nhiên những tác phẩm có giá trị cao hầu như không mang ra tham dự.

daitran

Thành viên mới
Cây Quảng Ngãi đẹp quá anh Văn ơi, sao anh ko báo sớm để anh em sắp xếp vào thăm chơi. Cây của anh Văn số mấy thế.

Văn

Thành viên tích cực
Cây Quảng Ngãi đẹp quá anh Văn ơi, sao anh ko báo sớm để anh em sắp xếp vào thăm chơi. Cây của anh Văn số mấy thế.
Bạn ở đâu vậy?
Triển lãm còn kéo dài đến 02/05/2010 lận

mimosamt

Thành viên mới
Hội thi cây cảnh Quảng Ngãi 28/4 - 5/5

Nhân dịp đi xem triển lãm chụp mấy tấm úp lêncho anh em ngắm ngiá cho vui .
Nhưng úp chậm quá mấy bác ạ, chắc chưa quen, lần sau úp tiếp nhá .

lemythanhoanhoanh2000

Thành viên tích cực
quảng ngãi theo mình còn khá nhiều cây tiền bối và tiền tỉ nhưng vì lí do không thuận tiện vận chuyển với cây quá to nên ko thể trưng bày hết .cảm ơn anh văn đã post ảnh . nếu có dịp vào mộ đức ghé em chơi

Văn

Thành viên tích cực
quảng ngãi theo mình còn khá nhiều cây tiền bối và tiền tỉ nhưng vì lí do không thuận tiện vận chuyển với cây quá to nên ko thể trưng bày hết .cảm ơn anh văn đã post ảnh . nếu có dịp vào mộ đức ghé em chơi
Triển lãm mà bạn,đâu phải cây nhiều tiền mà được,yêu cầu thẩm mỹ và khống chế độ lớn.Riêng cây hàng VIP dễ gì chủ cây đưa đi đâu bạn.
Nhất định tôi sẽ ghé nhưng mà bạn phải cho biết địa chỉ cụ thể nha.Văn ở Tư Nghĩa mà.