Câu lạc bộ nghệ nhân Tao Đàn triễn lãm mừng lể 30-4 và 1/5

kysuphuongpt

Thành viên
Trả lời: Câu lạc bộ nghệ nhân tao đàn triễn lãm mừng lể 30-4 và 1/5

Vui quá . bữa đó mình ghé xem cho đã , kỳ nầy mình có gỡi vài cây mini cho ae An Giang đem trưng bày đó chị Phước,\.

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Câu lạc bộ nghệ nhân tao đàn triễn lãm mừng lể 30-4 và 1/5

Vui quá . bữa đó mình ghé xem cho đã , kỳ nầy mình có gỡi vài cây mini cho ae An Giang đem trưng bày đó chị Phước,\.
Xin cảm ơn anh Phuong ,đã góp sức cho buổi lể 30/4 -1/5 và sân chơi TAO ĐÀN thêm chất lượng.Hẹn gặp lại ngày 28/4.Thanks

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực

Đi kg có cây có được tham dự kg anh?:)
Đã nói :Vì đường xa ướt mưa,đem cây đi rất cực khổ.Em đến off với ae là mọi người vui rồi.Thực sự,nói để em và các ae thông cảm CLB chỉ ứng 1chai để tổ chức,mọi thứ mình tự xử.Mấy lần trước cũng có lập SỔ VÀNG ,TỪ THIẾU ĐẾN BÙ LỔ.Cũng may ae ở saigon thương tình đem cây đi,năm nay gần như mời tương đối đầy đủ ae ở SAIGON,1 số ở tỉnh(còn hơi ngại là mình ko có kinh phí đãi ăn trưa,vì mình đến ae tiếp đón ân cần,chắc độn thổ mất).Vài lời tâm sự .

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Câu lạc bộ nghệ nhân tao đàn triễn lãm mừng lể 30-4 và 1/5

Đã nói :Vì đường xa ướt mưa,đem cây đi rất cực khổ.Em đến off với ae là mọi người vui rồi.Thực sự,nói để em và các ae thông cảm CLB chỉ ứng 1chai để tổ chức,mọi thứ mình tự xử.Mấy lần trước cũng có lập SỔ VÀNG ,TỪ THIẾU ĐẾN BÙ LỔ.Cũng may ae ở saigon thương tình đem cây đi,năm nay gần như mời tương đối đầy đủ ae ở SAIGON,1 số ở tỉnh(còn hơi ngại là mình ko có kinh phí đãi ăn trưa,vì mình đến ae tiếp đón ân cần,chắc độn thổ mất).Vài lời tâm sự .
A đứng ra lập 1 sân chơi để anh em gặp nhau bù khú là vui rồi. Có tài trợ thì tốt, kg thì anh em campuchia. A suy nghĩ nhiều làm gì cho mệt. E sẽ cố gắng vào chơi cho vui

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực
Re: Câu lạc bộ Nghệ nhân Tao đàn Triển lãm mừng Lể 30-4 và 1/5

Chào Vinh ,bonsai có giải do chính anh em cùng nhau bình chọn bằng cách bỏ phiếu kín ,Giải "Cây được yêu thích nhất ".Mỗi thể loại cây ( mini , nhỏ , trung ,tiểu cảnh ) có 1 giải 1, 1 giải 2, 1 giải 3 ,2 giải kk (nếu có trùng số phiếu thì giải đồng hạng).Mỗi giải :1 giấy khen+1 kỉ niêm chương của CLB+ Quà tặng của Mạnh thường quân và NN (nếu có) . ANH EM 'Thông cảm" nhé vì kinh phí CLB eo hẹp .Mong rằng các anh em ủng hộ vơí tinh thần ' VUI LÀ CHÍNH'
Trân trọng cảm ơn
PCN CLBNN TAO ĐÀN:Trần thị Phước
TIN MỚI:CLB NN TAO ĐÀN sẽ được nhận tài trợ từ Cty VINACAFE mừng lễ 30/4-1/5- 2013.

thanhtiena5

Thành viên tích cực

cháu chưa có cây thành phẩm nên bữa đó đem theo cái máy ảnh chụp hình học hỏi thui hic

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực
Re: Câu lạc bộ Nghệ nhân Tao đàn Triển lãm mừng Lể 30-4 và 1/5(tin mới sẽ được nhận)

TIN MỚI:CLB NN TAO ĐÀN sẽ được nhận tài trợ từ Cty VINACAFE mừng lễ 30/4-1/5- 2013.

longarch

Thành viên

vui quá vậy là sắp được đi xem cây nữa rồi.chúc cuộc triển lãm thành công tốt đẹp.

chauchau_longan876

Thành viên

Cho con đăng ký đem theo một cây nhỏ nhỏ cao 25cm. chậu 15x20 cm nha Cô Phước.

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Câu lạc bộ Nghệ nhân Tao đànTriển lãm mừng lể 30-4 và 1/5

Cho con đăng ký đem theo một cây nhỏ nhỏ cao 25cm. chậu 15x20 cm nha Cô Phước.
Rất là hoan nghênh em trai nhỏ góp sức cho sân chơi này.Công việc tổ chức các thứ rất là bề bộn,nếu được thì nhờ em phụ 1 tay
thì tốt biết mấy!
Về nhà tài trợ thì chúng tôi đã xin được quà từ Cty Vinacafe nhờ sự giúp đở tận tình từ chị Kim khánh.
Nhà tài trợ thứ hai sẽ là HTX sản xuất đá bọt nham thạch nhờ sự giúp đở của anh Cong du lich
Thứ ba là anh Lê phùng Minh tặng 3 cảo Inox uốn cây
Thay mặt ae xin cảm ơn đến các đơn vị tài trợ

chauchau_longan876

Thành viên
Trả lời: Re: Trả lời: Câu lạc bộ nghệ nhân tao đàn triễn lãm mừng lể 30-4 và 1/5

Rất là hoan nghênh em trai nhỏ góp sức cho sân chơi này.Công việc tổ chức các thứ rất là bề bộn,nếu được thì nhờ em phụ 1 tay
thì tốt biết mấy!
Dạ. Ngày đó con sẽ đến sớm. Hy vọng sẽ góp sức được nhiều ! hjhj

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực

cháu chưa có cây thành phẩm nên bữa đó đem theo cái máy ảnh chụp hình học hỏi thui hic
Có cây đẹp để dành 1-2 cây sau này còn đi giao lưu,có bi nhiêu gởi người khác nuôi dùm hết ráo,hic!

dblongthanh

Thành viên Danh Dự

Đăng ký 1 cây cỡ trung, chậu tròn đường kính 25cm, cây cả chậu cao 60cm .

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực

Đăng ký 1 cây cỡ trung, chậu tròn đường kính 25cm, cây cả chậu cao 60cm .
Cảm ơn anh Bình đã góp thêm 1 viên gạch nền ,để sân chơi Tao Đàn phát triễn.