cái gì đây?

xonebibi

Thành viên
một tác phẩm của con ông trời này nếu ai đã đi BÀ NÀ chắc sẽ nhận ra,mời các bác chiêm ngưỡng,cám ơn đã xem.

PhatTraVinh

Thành viên Mua Bán
" Chưa đi chưa biết Bà à, đi rồi mới biết ở nhà sướng hơn " thành thật xin lỗi các bác ở Bà Nà, nhưng câu này mình nghe 9 dân địa phương nơi đó nói. Không biết giờ có khá hơn chưa, mình đã từng tới Bà Nà vào năm 2008. Một nhận xét ngắn gọn: không khí tuyệt vời, cảnh quan thiên nhiên tuyệt mỹ, nhưng thật đáng buồn cho ngành du lịch Việt Nam.

phihaihoang4000

Thành viên
e cũng đã tưng tới đó nhiều lần.nhưng du lich vn nói chung ở đâu cũng rưa rứa nhau bác ah,làm an theo kiểu chộp giật,có khoang 70%khách tói vn 1 lần rồi không muốn trở lại,cư theo đà này 5,10 năm nũa du lich vn có khi chi đón khach nội mà thôi,

547quangtrung2

Thành viên mới
vừa đi về hôm 2/3 không khí thật tuyệt, mát mẻ thoáng đãng mặc dù thời tiết rất nóng trong những ngày mình ở khu vưc Quảng trị, Đà nẵng.

Hoangcm

Thành viên Mua Bán
hiiiiii .....theo mình thì phong cảnh đang thanh vắng mát mẽ dưới góc cây chỉ có 1 người phụ nữ đẹp đứng 1 mình , các bạn thử nghĩ thằm nếu mình được đứng kế bên đó thì chắc vui hơn ha....hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

anhchuong.guitarbass

Thành viên tích cực
tác phẩm nhân ở trong mộc . hai thứ này tụ nhiên quện chặt vào nhau tạo nên một búc tranh thiên nhiên tuyệt mỹ, nó được phối màu rất rất hài hòa, nhất là màu xanh da trời bên trong tạo cho người xem có cảm giác không bị mỏi mát và nhàm chán, có lẽ những ai được xem tác phẩm này dù chỉ một lần thì không thể thốt lên rằng tôi rất muốn có tác phẩm này.

jen

Thành viên mới
Cha trời...Mình thì nhìn thấy cây này giống như một con hươu vậy...thật uy nghi...Hic...mình thì không rành tí gì về cây cảnh cả, chỉ cảm nhận thế thôi..:-B