Cái đôn cho bonsai mini hàng độc...

hungpt

Thành viên
hùng huế nghe wen wen ở TPHCM cũng có một bậc thầy về bonsai trùng tên bạn đó.có đồng hương dì ko bạn..............
vậy à bạn, có đồng hương là bậc thầy về bs thì vinh dự quá... mình chỉ là dân mới chơi thôi...

DUC GV

Thành viên
Cây ktm hay quá Hùng, xem lại cái chậu..chưa đẹp.. ở HUẾ KTM trồng phát triển nhanh ko?

hungpt

Thành viên
Cây ktm hay quá Hùng, xem lại cái chậu..chưa đẹp.. ở HUẾ KTM trồng phát triển nhanh ko?
Chưa có cây phôi để chăm nên cũng chưa có kinh nghiệm lắm.
nhưng đối với KTM (thành phẩm, bán thành phẩm) ổn định chậu rồi thì phát triển tốt, nắng nhiều hoa nhiều, xanh tốt - đợt lạnh trước tết thấy vẫn bt. có lẽ năm nay Huế mưa lạnh ít... tuy vậy nếu qua 1 năm rồi thì hy vọng chắc sẽ thuần...

TVcoire

Thành viên tích cực
Cái đôn độc quá!!!
Hình như mình đã từng giao lưu với bác hungpt rồi nhưng chưa biết mặt.Hy vọng một ngày nào đó hân hạnh được diện kiến nâng ly với bác:D.

dabachong

Thành viên tích cực
vậy à bạn, có đồng hương là bậc thầy về bs thì vinh dự quá... mình chỉ là dân mới chơi thôi...
mình nhắn số ĐT vào hộp thư của bạn có được hôm..???..vậy là bạn có đồng hương rùi...xin chúc mừng.=D>=D>=D>..

hungpt

Thành viên
Cái đôn độc quá!!!
Hình như mình đã từng giao lưu với bác hungpt rồi nhưng chưa biết mặt.Hy vọng một ngày nào đó hân hạnh được diện kiến nâng ly với bác:D.
Vâng, mình ở Huế, AE có dịp ghé Huế alo...