Bộ mũi làm lũa chuyên nghiệp: đã có mặt tại Việt Nam.

hoangturua89

Thành viên
bộ này làm lũa thật là sướng.
à cho em hỏi cái này, em mới vào diễn đàn nên không biết địa chỉ vườn của anh Vinh, ai biết chỉ em với
nếu có thời gian sẽ ghé tham quan học hỏi. hihihi
:D

trungchinh 76

Thành viên tích cực
cho em hỏi bộ mũi lũa 800 ngàn hãy anh còn có bán máy kg anh có thì anh cho giá cụ thể luôn loại thường và loại tốt nha ! cảm ơn !

PHONGMAP

Thành viên
Để em một bộ mũi nhé anh, máy mài dây ohm trc em nhờ anh mua dùm đã có chưa để em biết chuyển tiền cho anh luôn! thank

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực
ái ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,mũi làm lũa luyện tay nge đây nửa rồi ,,,mới lấy bộ đục ,, về xài sướng lắm anh
giờ làm thêm bộ này nửa ,,,cảm nhận nhửng hàng như thế này xài đúng với giá trị của nó
1 bộ 800k luôn vận chuyển bưu điện nửa là 850k
tặng 2 kéo nửa hihihihihi để em bộ 15 ngày nửa em lấy,,,nhen anh vinh bao giờ lấy em alo cho anh nhé,,,,,,,

lnvinh

Super Moderator
ái ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,mũi làm lũa luyện tay nge đây nửa rồi ,,,mới lấy bộ đục ,, về xài sướng lắm anh
giờ làm thêm bộ này nửa ,,,cảm nhận nhửng hàng như thế này xài đúng với giá trị của nó
1 bộ 800k luôn vận chuyển bưu điện nửa là 850k
tặng 2 kéo nửa hihihihihi để em bộ 15 ngày nửa em lấy,,,nhen anh vinh bao giờ lấy em alo cho anh nhé,,,,,,,
Tặng 1 kéo à em zai.

trthanhcong

Thành viên
LNVinh ơi, tôi loay hoay với bộ muĩ này mà chưa tìm ra cách sài hợp lí. Thậm chí lắp mũi vào mày chưa biết có đúng không (tôi đua cái cốt cằm vào hộp vào mũi khoan rồi vặn lại)? Tại sao các mũi hàng dưới có vòng bi, sử dụng làm gì?
Tốt nhất nếu em làm một vidio hướng dẫn anh en trên diễn đàn thì hay quá. Chưa có thời gian tầm đến nhà sư học đạo. Thông cảm.

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực
LNVinh ơi, tôi loay hoay với bộ muĩ này mà chưa tìm ra cách sài hợp lí. Thậm chí lắp mũi vào mày chưa biết có đúng không (tôi đua cái cốt cằm vào hộp vào mũi khoan rồi vặn lại)? Tại sao các mũi hàng dưới có vòng bi, sử dụng làm gì?
Tốt nhất nếu em làm một vidio hướng dẫn anh en trên diễn đàn thì hay quá. Chưa có thời gian tầm đến nhà sư học đạo. Thông cảm.
mũi nào phía dưới có bi vậy anh

lnvinh

Super Moderator
Anh ơi mũi này phải dùng máy lũa chuyên mới làm được chứ anh, máy khoan sao đủ vòng mà quay được.

trthanhcong

Thành viên
OK, anh chỉ có máy lũab foredom mua của NVVSơn, nhưng không lắp được cốt mủi của em. Lắp vào máy khoan, nó sóc lắm.
==================================
Nếu như không khắc phục được, Vinh giới thiệu một máy chuyên em đang sài xem anh có tiếp cận được không? và nhất là nó phải sử dụng được nhiều mũi thông dụng.

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực
địa chỉ của em
HUỲNH TRỌNG NGHĨA
ĐC;KHU 2 ,TỔ 1 ẤP VIỆT KIỀU ,HUYỆN XUÂN LỘC ,TỈNH ĐỒNG NAI
SỐ NHÀ (2)
ĐƯỜNG VIỆT KIỀU 1. TIỂU ĐOÀN 141
SDT;0934085303

,THỨ 2 EM GỬI TIỀN CHO ANH NHÉ, CHẮT MÁY SENCAN XÀI ĐƯỢC ANH NHẨY

lnvinh

Super Moderator
OK, anh chỉ có máy lũab foredom mua của NVVSơn, nhưng không lắp được cốt mủi của em. Lắp vào máy khoan, nó sóc lắm.
==================================
Nếu như không khắc phục được, Vinh giới thiệu một máy chuyên em đang sài xem anh có tiếp cận được không? và nhất là nó phải sử dụng được nhiều mũi thông dụng.
Máy khoan không dùng được đâu anh, máy lũa em đã giới thiệu anh lần trước rồi đó.