bộ 3 đón xuân, chia sẻ cả nhà

centimet

Quản lý mới
Tết này ăn tết lớn hen em..hihi

Cặp voi đẹp quá.. voi trưng bày ngược lại hình như đúng hơn đó...vòi đang chỉa ra ngoài.

Cung kính mừng
Centimet

nhieuvn

Thành viên tích cực
Tết này ăn tết lớn hen em..hihi

Cặp voi đẹp quá.. voi trưng bày ngược lại hình như đúng hơn đó...vòi đang chỉa ra ngoài.

Cung kính mừng
Centimet
thank anh đã gé thăm và động viên, dạ bị ngược anh, em mới chỉnh chiều này, do chụp mà em ko để ý, khi lên hình, nhìn mới thấy ngược, hihi, thank anh rất nhiều, chúc anh vui.

vincentvo1975

Thành viên tích cực
thì ra là tiển cây củ đi đễ đón rướt cây mới về hả em . chúc mừng em nhé 3 cây cây naò cũng đẹp

được như vậy là vui rồi anh rất vui mừng cho em cố lên nưã em nhé

nhieuvn

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: bộ 3 đón xuân, chia sẻ cả nhà

thì ra là tiển cây củ đi đễ đón rướt cây mới về hả em . chúc mừng em nhé 3 cây cây naò cũng đẹp

được như vậy là vui rồi anh rất vui mừng cho em cố lên nưã em nhé
hi, thank anh rất nhiều, em sẽ cố gắn hơn nữa, cãm ơn anh đã gé thăm và động viên. ( hàng cũ mà vẫn chất lượng đó anh ) heheh

thanhtiena5

Thành viên tích cực
thank bạn đã gé thăm và động viên, dạo này đi gánh nước ko gé lên đất gò dừng chân nghỉ chơi, uống caphe bạn, hihi, rãnh gé mình chơi nha.
hic đang bận quá nhiều ạh, bữa nào rảnh rảnh xuống ngắm mấy e nó (thấy mà thèm quá trời), gần tết có kế hoạch xuống miền tây k cho mình đi với nha

TUANKHANH

Moderator
Sưu tầm được 3 em đẹp quá vậy em, tết này có đồ chơi ngắm sướng rồi ha em, chúc mừng em nha.

NQuangLam

Thành viên tích cực
Mới tận mắt thấy bộ 3 này hồi chiều,cây trông đẹp hơn trong hình nhiều:-bd

nhieuvn

Thành viên tích cực
Ngưỡng mộ anh! Cây đẹp quá!
hic đang bận quá nhiều ạh, bữa nào rảnh rảnh xuống ngắm mấy e nó (thấy mà thèm quá trời), gần tết có kế hoạch xuống miền tây k cho mình đi với nha
Sưu tầm được 3 em đẹp quá vậy em, tết này có đồ chơi ngắm sướng rồi ha em, chúc mừng em nha.
Ấn tượng.THanks
Mới tận mắt thấy bộ 3 này hồi chiều,cây trông đẹp hơn trong hình nhiều:-bd
thank các anh đã gé thăm và động viên, chúc các anh vui!

maivang_phulam

Thành viên
kí ức, niềm vui,tâm trạng.............tấm trân tình anh dành cho em ko thể diễn tả hết bằng lời, nay em gởi đến anh bộ 3 đón xuân, thank anh về tất cả. chia sẻ cả nhà.

linh sam sông hinh zin, và 2 em sam hương tàn malaysia

[/IMG]
ba cây rất đẹp....thank bạn đã chia sẻ