Bàn xoay 200K sài 60 mươi năm

bonsaicayxanhvn

Thành viên tích cực
mới làm cái bàn xoay chia sẽ cho cả nhà
Nguyên liệu:
2 miếng sắt dày 5ly đường kính 25 giá 140k

2 ống làm cốt, 1 ống lớn và 1 ống size nhỏ

đem ra thợ hàn 20k

có 1 cái bàn chắc như bắp

có con ốc để định vị khi cần

hết 200k àh

mrkhongbiet

Thành viên tích cực
Khuyến cáo là lấy cái bạc đạn xe máy xe đạp zìa,
(đồ cũ hên xui đi xin thì gặp)
e nghĩ sẽ trơn hơn là cách lồng 2 ống vào nhau
lúc để chậu nặng lên, quay quay, nghe tiếng rít khó chịu lắm ^^

Người Rừng

Thành viên tích cực
Không biết mà kinh nghiệm đầy mình.

ThôngXanh1

Thành viên tích cực
ra tiệm Dụng cụ TDTT mua 1 cái bằng nhựa 60k nhanh hơn rẻ hơn, chậu 6-70k ko vấn đề :)):))

nam bonsai

Thành viên tích cực
ra tiệm Dụng cụ TDTT mua 1 cái bằng nhựa 60k nhanh hơn rẻ hơn, chậu 6-70k ko vấn đề :)):))
Vote 1 phiếu, 1 cái bàn xoay tập eo khoảng 60- 70k bằng nhựa có bi xoay tha hồ trơn tru, không lo gỉ sét, tha hồ xoay mệt nghỉ chóng mặt thì thôi :))

cảm ơn bạn Khoa đã chia sẻ, cái gì mình tự làm ra vẫn thích hơn là chạy đi mua :D

bonsaicayxanhvn

Thành viên tích cực
kà kà quên ghi chú: mấy bác cho mỡ bò ỏ nhớt vào thì ngon cơm nha, chứ bạc đạn nó xoay như chong chóng mình cũng làm 1 cái = bạc dạn rùi
==================================
mấy cái đó ko bền đâu anh, cái này để ngoài nắng mưa ok hết hihihiiii

hungbonsai

Thành viên tích cực
bac ra cho bán đồ thể dục thể thao ,mua một cái xoay mà phu nũ đứng lên xoay để tập eo đó ,bán co 65k à,dùng vạy cho nó tiện và nhẹ ,sức chịu đứng cả tạ

hienvt

Thành viên tích cực
cái bàn xoay của mình thì làm cách đây 1 năm, bây giờ thì làm thấp hơn và có điểmm ghì khi cần thiết
và trong đó có 2 cái bạc đạn và cộng thêm tiền tiện nữa khoảng 300k
hình cái bàn xoay cách 1 năm

maivangnambo

Thành viên tích cực
kà kà sài thử mới bít, nge mấy anh kỷ thuật cty mình nói vậy, đang thử nghiệm n2 khi nào có kq chính xác báo bác liền akakakakakaakakakakakaak
Kính thưa ae theo tôi thấy cái bàn xoay nầy nếu được gia công kỷ lưởng+ chất liệu tốt+người dùng cẩn thận (không để rỉ sét,lau chùi sạch sẽ sau khi xử dụng)thì cuộc đời của mổi ae chúng ta không đủ thời gian để làm hư nó đâu.Không tin ae cứ thử xem ah.

MrBean007

Thành viên
Chia sẻ mọi người bàn xoay mình mới đặt hàng làm chi phí 300K, mẫu mã đẹp, hàng chất lượng 200kg khỏe ru

Ae có nhu cầu mình sẽ đặt hàng làm giúp

thienhai

Thành viên tích cực
bac ra cho bán đồ thể dục thể thao ,mua một cái xoay mà phu nũ đứng lên xoay để tập eo đó ,bán co 65k à,dùng vạy cho nó tiện và nhẹ ,sức chịu đứng cả tạ
cái này em thấy rồi, có leo lên tập thử, em có 57kg nó cũng còn xoay được chắc mấy anh cũng không chơi cây nào nặng hơn đâu, nếu nặng hơn thì để cây nằm im tại chỗ mình xoay vòng vòng là được rồi:)