Anh em vui buồn. một chuyến săn cây

thaibinhkhanh

Thành viên Mua Bán
Tối hôm nay khoảng 8h có 1 vụ tay nạn rất đáng tiết xẩy ra tại quốc lộ 1 thuộc huyện Bến Lức tỉnh Long An. vụ va quyẹt xe giửa 2 xe gắn máy đi ngược chiều đả là 3 người bị thương hơi nhẹ... 2 người là em của em đang trên đường vận chuyển 2 cây MCT phôi vừa thu hoạchdc sao 1 ngày đào bới.Cú va chạm rất mạnh đả làm 2 xe banh hết dàng đầu xe và 2 cây MCT gảy lặc lìa.3 tính mạng vẩn ổn cây thì nhất đao.1 cây MCT 1 cốt hoành 68 văng ra đường bị xe tải cáng thành xác mía.cây thiên nhiên gảy hết cốt
của đi thay người cám ơn vì người còn thì còn bứng phôi.em phải chạy vạy lo cho 2 chú nhóc đến 11h đêm hic
thật là mệt nên đem lên chia sẻ cùng mấy anh 1 chuyến săn phoi nhớ cả đời^:)^

nhieuvn

Thành viên tích cực
Tối hôm nay khoảng 8h có 1 vụ tay nạn rất đáng tiết xẩy ra tại quốc lộ 1 thuộc huyện Bến Lức tỉnh Long An. vụ va quyẹt xe giửa 2 xe gắn máy đi ngược chiều đả là 3 người bị thương hơi nhẹ... 2 người là em của em đang trên đường vận chuyển 2 cây MCT phôi vừa thu hoạchdc sao 1 ngày đào bới.Cú va chạm rất mạnh đả làm 2 xe banh hết dàng đầu xe và 2 cây MCT gảy lặc lìa.3 tính mạng vẩn ổn cây thì nhất đao.
của đi thay người cám ơn vì người còn thì còn bứng phôi.em phải chạy vạy lo cho 2 chú nhóc đến 11h đêm hic
thật là mệt nên đem lên chia sẻ cùng mấy anh 1 chuyến săn phoi nhớ cả đời^:)^
lại là bị ở Long An, hic, nhớ đến chuyện của anh quá bình, nhờ hiệp sỉ tương trợ nên.............hix. Chia buồn cùng Bình và mấy chú đi săn cây. Đúng là của đi thay người thật ha bình. Rất may mắn các anh ấy vẩn bình an !

anbinhminh

Thành viên
mệt rùi sao chưa chịu nghĩ sớm nữa anh zai ! hjhjhjhj. Thôi, cũng mừng cho 2 người em của anh.

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
hihi. sao anh Bình Còi ko chụp lại hiện trường vụ án. Long An trung dũng kiên cường quá.hihi. Chúc anh mau kiếm phôi khác bù lại