Anh em Vĩnh Phúc vào đăng ký đi Offline miền bắc nào

ngockien

Super Moderator
Anh em Vĩnh Phúc có khá nhiều thành viên trên diễn đàn,mong các bạn gắn kết trong các hoạt đông của hội Vĩnh Phúc cũng như hội miền bắc .Rất mong các bạn tham gia đông đủ trong kì offline lần này .

caycanhvinhphuc

Thành viên
Mình cũng muốn Anh em Vĩnh phúc nhân dịp này để gặp mặt nhau. Đợt vừa rồi toàn bận học vào cuối tuần vẫn chưa tổ chức offline của hội được, đây là dịch Anh em hội gặp mặt và Tham Gia Offline miền bắc luôn

ngockien

Super Moderator
Mình cũng muốn Anh em Vĩnh phúc nhân dịp này để gặp mặt nhau. Đợt vừa rồi toàn bận học vào cuối tuần vẫn chưa tổ chức offline của hội được, đây là dịch Anh em hội gặp mặt và Tham Gia Offline miền bắc luôn
Anh thấy một số anh em đã đăng kí rồi đó Tuấn,dạo này anh em Vĩnh Phúc ít vào diễn đàn,em nắm được danh sách cùng số đt báo cho anh em biết.

ditimmatkhau

Quản lý mới
Đề nghị bác Tuấn, alo ae rùi lập danh sách luôn, chờ ae vào diễn đàn đăng ký thì hok kịp mất! Mong sớm được gặp mặt ae VP tại buổi off! :D

caycanhvinhphuc

Thành viên
Anh em Vĩnh Phúc hồi này cũng ít vào diễn đàn nhỉ, đã gọi điện và thông báo anh em từ Chủ nhật mà bây giờ vẫn chưa có ai nhỉ