AE Hải phòng đón tiếp đàn chủ

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Đó là những hình ảnh đón tiếp tối ngày 24/11,e chụp nhiều nhưng hỏng ảnh cũng nhiều,tý e sẽ up hình của ngày hôm nay,các bác đón xem màn xuống tóc và tạo dáng cho cây tại HP
==================================
trời lạnh sữa để bàn nguội uống không ngon nên để sẵn trong phòng cho nóng đó bác Xuân :D
anh 3b cai sữa hộp rồi anh ạ,a ấy nói là ra bắc chỉ uống sữa bầu thôi a,chất hơn:)):)):))

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Trả lời: Re: Trả lời: AE Hải phòng đón tiếp đàn chủ

trời lạnh sữa để bàn nguội uống không ngon nên để sẵn trong phòng cho nóng đó bác Xuân :D
Vậy để hôm nào hỏi chú Ba xem có hài lòng với món sữa nóng khi về phòng không?

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: AE Hải phòng đón tiếp đàn chủ

Vậy để hôm nào hỏi chú Ba xem có hài lòng với món sữa nóng khi về phòng không?
Cháu xin đảm bảo với bác là rất hài lòng,a 3b dã uống hết 2 bình và gần 4h sáng đã đi tìm để uống tiếp rồi a,tý cháu đưa tiếp hình ảnh để bác thấy a ấy khỏe thế nào sau khi uống đc 6h

longqaz

Moderator
Hùng đưa phóng sự nhanh thật. Giờ này chắc chắc ae Quảng Ninh dang cưỡng chế 3B uống sữa đấy nhỉ.

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Đúng là nhiệt tình quá nên say hết, chụp không ra hồn được tâm nào hết :)):)):))
lúc đó nhìn còn ko rõ nữa anh ạ,mong anh thông cảm[-O<[-O<[-O<
Hùng đưa phóng sự nhanh thật. Giờ này chắc chắc ae Quảng Ninh dang cưỡng chế 3B uống sữa đấy nhỉ.
Thôi thì thông tin em làm đc,phụ giúp ae món này là ok rồi,giờ này chắc chưa đến giờ uống sữa của anh 3 đâu,tý nữa cơ

laothinh

Moderator
Tinh thần của anh em khắp nơi vui quá, chắc đợt này anh 3B lên đô rồi, uống sữa dư cất lại em uống giúp cho anh Ba ơi. Chúc mừng anh em Hải Phòng nhé.

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Sáng nay mọi chuyên lại tiếp tục,em đến muộn nên khi đến nơi các bác ấy đã đi thăm 1 vườn cảnh đặc trưng của miền Bắc ngay khu nghỉ (hình ảnh chuyến viếng thăm vườn anh Lô giữ)sau đó là tất cả ae cafe và di chuyển đến nhà từng thành viên thăm hỏi gia đình,thật vui và ấm cúng phải ko các bác,em nghĩ đó cũng là sự ưu ái của các anh và chú dành cho ae HP

lyducphuong

Thành viên tích cực
Vui quá, muốn đi từ hôm trước để gặp các anh mà bận tối mắt tối mũi...hẹn gặp anh em Miền Nam và anh em Hải Phòng tại buổi off.

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
hình ảnh tại nhà em,(anh Lô sẽ up thêm vào Ký sự xuyên viêt ),đến nơi các bác ko vapf nhà làm ấm trà,có lẽ anh 3 ngứa tay vì buổi sáng như thường nhạt là uốn cây nên khi thấy mấy cây cùi mía của em anh ấy đã có đất dụng võ,biểu hiện của Sữa Bầu tại HP là rất tôt

tiếp

có lẽ em là thành viên may mắn nhất của HP dịp này khi đc anh trực tiếp làm giúp mấy cây cùi bắp

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Và đây là hình ảnh của Đàn chủ làm giúp em cây MCT cùi nhất dd

Đến công đoạn làm đất và trồng vào chậu Đàn chủ cũng tự tay làm,yêu thế:-*

Chú 7 đứng đăm chiêu sợ đàn chủ phang chết cây mct

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
sau đó là bác Lô và anh 3 hợp tác làm tóc và trang điểm lại cho e cây tùng

e thật là may mắn khi đc các bác giúp thế này,cảm ơn các bác rất nhiều
Khổ thân đàn chủ và 3B bị bóc lột sức lao động 1 cách không thương tiếc.
ko như anh nghĩ đâu,đó là sự tốt lành của bầu sữa,sức mạnh tăng gấp bội đó anh,sau chuyến bay dài,1 chầu nhậu tới bến và 1 đêm mất ngủ nhưng chỉ 1 bầu sữa thôi dã làm các bác ấy phong độ thế8->8->,hình ảnh này minh chứng cho điều đó,e sợ bác Xuân bảo là Sữa hp ko tốt anh a
cảm ơn chú Tuandepzajj rất nhiều khi để ý đến cây cần thăng mà nhà a đã bỏ quên ở chỗ đó 6 năm trời,thằng em đã đưa nó ra ánh sáng và có lời đọng viên của anh Lô,e sẽ chăm soc tót cho nó

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
hình ảnh còn rất nhiều nhưng e nhường lại cho bác Lô up để làm ký sự cho chuyến đi thêm phần hấp dẫn,sau khi ở nhà e thì tất cả đến nhà anh Long già,nhà anh Long ngay bên dòng sông Tam Bạc nổi tiếng,tại đây ae đã giao lưu rất vui và ghi lại nhiều hình ảnh,e để dành cho bác Lô làm kí sự, ae đã thăm vườn trên cao của anh Long và kho chậu,đôn cổ của anh ấy,Cuộc đón tiếp tại nhà anh Long cũng là nơi ae HP chia tay các anh,các anh cũng mong muốn đc đi thăm gia đình tất cả thành viên Hp nhưng vì thời gian có hạn nên ko thể làm đc.Chia tay ae HP,các anh đến với ae Quảng Ninh,chúc các anh luôn mạnh khỏe,nhận đc nhiều niềm vui bên ae miền bắc
Xin chuyển lời cảm ơn sự nhiệt tình và ưu ái của các chú và các anh đã dành cho ae HP(và riêng em),chúc các anh luôn khỏe mạnh:-*

camap_80

Thành viên tích cực
các anh chiêu đãi món lẩu gì mà ngon thế, nhìn anh 3 ăn mà thèm, ăn mắt mở ko ra luôn :))

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
sau đó là bác Lô và anh 3 hợp tác làm tóc và trang điểm lại cho e cây tùng

e thật là may mắn khi đc các bác giúp thế này,cảm ơn các bác rất nhiều

ko như anh nghĩ đâu,đó là sự tốt lành của bầu sữa,sức mạnh tăng gấp bội đó anh,sau chuyến bay dài,1 chầu nhậu tới bến và 1 đêm mất ngủ nhưng chỉ 1 bầu sữa thôi dã làm các bác ấy phong độ thế8->8->,hình ảnh này minh chứng cho điều đó,e sợ bác Xuân bảo là Sữa hp ko tốt anh a
cảm ơn chú Tuandepzajj rất nhiều khi để ý đến cây cần thăng mà nhà a đã bỏ quên ở chỗ đó 6 năm trời,thằng em đã đưa nó ra ánh sáng và có lời đọng viên của anh Lô,e sẽ chăm soc tót cho nó

Sữa HP tốt thật chú Ba nhỉ?