ae giúp dùm mình

Trung Mập

Thành viên
Ae nào ở Thủ dầu một Bình dương biết chổ bán dây nhôm uốn cành chỉ mình với. Thanks ae

Dương Thịnh

Thành viên tích cực
Ae nào ở Thủ dầu một Bình dương biết chổ bán dây nhôm uốn cành chỉ mình với. Thanks ae
Bạn lại mấy chỗ nhà vườn hỏi thử, vườn ngay đối diện cv Thanh Lễ đó thử xem. Chỗ đó thấy bán vật tư cây cảnh cũng khá nhiều. :x
-------
Sẵn tiện bạn ở TDM có chơi mai nhiều hông, hôm nào rãnh mình chạy sang giao lưu tý, hehe. :-bd

Trung Mập

Thành viên
Bạn lại mấy chỗ nhà vườn hỏi thử, vườn ngay đối diện cv Thanh Lễ đó thử xem. Chỗ đó thấy bán vật tư cây cảnh cũng khá nhiều. :x
-------
Sẵn tiện bạn ở TDM có chơi mai nhiều hông, hôm nào rãnh mình chạy sang giao lưu tý, hehe. :-bd
Mình mới tập chơi ah.hihi

carotpst

Thành viên
Bạn cứ mạnh dạn vào các điểm bán cây cảnh bonsai mà bạn thấy vào hỏi ngta nếu có sẽ bán cho bạn. Đa số các chỗ đó đều có, không thì bạn vào các tiệm bán đồ điện, dây điện dây đồng hỏi ngta loại dây nhôm bọc đồng xài rất tốt ko bị gỉ (oxy hóa) như nhôm.

mtdphi

Thành viên
Re: Trả lời: ae giúp dùm mình

Trồng đi, giờ bạn 27 tuổi, đến 47 tuổi có chừng 200 gốc mai 20 năm tuổi là đủ chơi rồi, hehe. >:)
Em thích điều này.
Năm 27 tuổi em đã nghĩ tới nhưng không thực hiện giờ mới bắt đầu.

phanvinhbd

Thành viên mới
Bạn mua dây nhôm ở tiệm điện máy đầu đường yersin gần ngã 4 chợ Đình đối diện Cty Thanh Lễ kế quán cafe Tình Bằng Hữu. Có đủ loại giá mềm nhất Bình Dương. Dây trần 60k 1kg. Dây bọc sợi vải 70k

Dương Thịnh

Thành viên tích cực
Biết a.gần đó có chổ bán cây cảnh phải k a??để mai e ra hỏi thử
Đúng rồi bạn, gần Hương Mộc Furniture ấy. Bạn hỏi thử nhé.

Bạn mua dây nhôm ở tiệm điện máy đầu đường yersin gần ngã 4 chợ Đình đối diện Cty Thanh Lễ kế quán cafe Tình Bằng Hữu. Có đủ loại giá mềm nhất Bình Dương. Dây trần 60k 1kg. Dây bọc sợi vải 70k
Chỗ đó có đủ kích cỡ không anh? Giá vậy mà đủ size là ngon. :D