2 em sanh mới về

thanhvan62

Quản lý mới
Cây 1 Nam Điền nhìn quá rõ ! Cây 2 không nhìn rõ! nói chung 2 cây tương đối già, mảnh mai bắt mắt...

NHAT DUY

Thành viên
Cây 1 Nam Điền nhìn quá rõ ! Cây 2 không nhìn rõ! nói chung 2 cây tương đối già, mảnh mai bắt mắt...
thanks bác cây 1 nam điền xịn cây 2 sanh quê THANH HÓA , em dạo này cứ thích các em mình dây chân dài đến nách :))

luongth

Thành viên
bác duy ơi 2 phôi đó bác mua bao nhiieu đấy. nhắn tin vào dd thì anh văn kông phạt đâu.hhhiiii

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Hai cây rất hay Duy ơi. Sửa lại tay một chút là OK. Tưởng đã giải nghệ rồi. Bao nhiêu?

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
nghiệp đam mê làm sao bỏ đc anh ! lâu nay em âm thầm nghe các bác nói chuyên thôi ,dạo này có gì mới k anh ?
Chắc là vậy. Đã mang cái nghiệp vào thân... Anh vẫn đang cố mua vài cái phôi, cưa cắt, vặn xoắn ... và ngồi mơ thành đại gia. :D
Dạo này cả nhà vẫn khỏe chứ? Mấy dàn Kara vẫn hoạt động đều hả?

ledinh1081

Thành viên tích cực

-Kaka, bác Trung ngồi làm phông cho cây à huynh? ngồi lệch nha, dòng cây của huynh giờ hot teen lắm đó!
Công nhận giờ chụp lại cây 2 ăn đứt cây của tay Cương " chẹt"-bọ chét đó- tựa như cây của Bình Lé nhưng xoắn vặn ác hơn
PS: Chúc mừng sư huynh nhen

NHAT DUY

Thành viên
Chắc là vậy. Đã mang cái nghiệp vào thân... Anh vẫn đang cố mua vài cái phôi, cưa cắt, vặn xoắn ... và ngồi mơ thành đại gia. :D
Dạo này cả nhà vẫn khỏe chứ? Mấy dàn Kara vẫn hoạt động đều hả?
cảm ơn anh em và gia đình khỏe cả quán xá thì cứ bình bình qua ngày thôi anh à . có cây cho mà cưa mà vặn là hạnh phúc rồi đó anh

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
em thấy quán bia hơi to quá đại za ơi :D
Kết quả từ cây đó honglong
[-Kaka, bác Trung ngồi làm phông cho cây à huynh? ngồi lệch nha, dòng cây của huynh giờ hot teen lắm đó!
Công nhận giờ chụp lại cây 2 ăn đứt cây của tay Cương " chẹt"-bọ chét đó- tựa như cây của Bình Lé nhưng xoắn vặn ác hơn
Định gom được tiền lấy 2 cây sanh chưa? Vậy cây của a chú trả bao nhiêu?

NHAT DUY

Thành viên

-Kaka, bác Trung ngồi làm phông cho cây à huynh? ngồi lệch nha, dòng cây của huynh giờ hot teen lắm đó!
thằng bạn anh nó quá khổ sợ vào làm chính phông thì cây của anh bị lép còn gì :)):)):))