2 Cây sanh mới mua

tuandefzajj

Thành viên tích cực
đầu tư ghê vậy a.e bh tập trung vào chơi lan rồi. Cây to k đủ tiền.cây nhỏ k thích. Nghèo khổ thế đấy a ạ =)) .2 e này nuôi sổng gần tết làm là ra hình thù rồi đấy

phovanghoe

Thành viên tích cực
Ý của anh thế này,chú nghiên cứu thủ,thật ra nó lượn cả trai ,phải đáy:( Cái bệ phải nuôi mạnh để trườn ra phía râu)
hihihi, khá thú vị đó a ạ. nhưng như thế hơi đơn giản cốt thân khi chuyển hướng vìthực tế ở ngoài cây này long ko đc đẹp và 4D cho lắm e khoái cái thân bệt rễ liền sẹo rồi nên mới máu mà,chắc là sanh công nghiệp a ạ \:D/,để em phá tất ra rồi có j nuôi mầm mới cho máu a nhé :D
Mà a xác minh thông tin em nói chưa, có đúng ko a???
Theo anh cây 1 đục mấy rế buông ở ngực đi , nhìn hay hơn đấy .
dạ,không sớm thì muộn cũng sẽ bỏ mà a, quan trọng là nên bỏ lúc nào thôi,đoạn đó đang nuôi cổ thân chính đang bị lỗi mà a

đầu tư ghê vậy a.e bh tập trung vào chơi lan rồi. Cây to k đủ tiền.cây nhỏ k thích. Nghèo khổ thế đấy a ạ =)) .2 e này nuôi sổng gần tết làm là ra hình thù rồi đấy
hihi,cảm ơn Tuấn nhé, nói chung nghèo nhưng máu nên cố. xét cho cùng vẫn ko khoái = nấu rượu nuôi lợn, còn có bỗng rượu ăn nữa chứ :D

phovanghoe

Thành viên tích cực
chúc mừng bác đã mua đươc cay đẹp..
thanks a đã ko tiếc lời khen ;;)
Theo mình nhìn qua ảnh thì là giống cây công nghiệp bạn à , với giá đó hơi đắt
vâng, chắc là sanh công nghiệp a ạ :>
ông bạn nhiều tiền nhỉ
nhiều làm sao = trang thiết bị nội thất hả a \:D/
cây thứ 2 nhìn giống cây sanh tình mẹ của bác Cường họa sỹ quá
e cũng chưa biết cây đó như thế nào, tí nữa thử gugồ xem sao ạ
không phải đắt đâu anh ơi mà là QUÁ ĐẮT
vâng cũng đúng là quá đắt a nhỉ :)>-
đúng là hơi đắt thật. nhưng ko sao anh thích là sẽ ko mắc.:D
hì hì, thích 1 phần mà đắt cũng 1 phần vì em mua rồi mà \:D/

chiyenlap

Thành viên tích cực
hihihi, khá thú vị đó a ạ. nhưng như thế hơi đơn giản cốt thân khi chuyển hướng vìthực tế ở ngoài cây này long ko đc đẹp và 4D cho lắm e khoái cái thân bệt rễ liền sẹo rồi nên mới máu mà,chắc là sanh công nghiệp a ạ \:D/,để em phá tất ra rồi có j nuôi mầm mới cho máu a nhé :D
Mà a xác minh thông tin em nói chưa, có đúng ko a???

3D là đẹp lắm zùi, về NĐ toàn tỉ thui..........hỏi 2 cây đến cây thứ 3 ngại.,...sợ...
Cũng nhiều tin ,nhưng như em là thấp,bọn nó bảo 17 tcơ.

ledinh1081

Thành viên tích cực
$ dạo này rủng rỉnh heng, shopping ác liệt! cây đẹp đó Hùng ơi! thêm 500k ảnh nữa đi

phovanghoe

Thành viên tích cực
3D là đẹp lắm zùi, về NĐ toàn tỉ thui..........hỏi 2 cây đến cây thứ 3 ngại.,...sợ...
Cũng nhiều tin ,nhưng như em là thấp,bọn nó bảo 17 tcơ.
thì ra hàng 1t mà a, chính xác là 15. hôm sau liên hoan 1 trận to lắm
CAY NAY CUNG DC DAY CHU?
thế có gì là đắt lắm đâu
thanks a, động viên em
Cây trực nhìn hay đó bạn, làm được như hình vẽ thì tuyệt rồi.
hì hì, em ý tưởng là nghênh phong chiếu thủy anh ạ, đc a khen là vui rồi
$ dạo này rủng rỉnh heng, shopping ác liệt! cây đẹp đó Hùng ơi! thêm 500k ảnh nữa đi
hì hì, có j mà rủng rỉnh, chết vẫn cố chết nốt mà ,ngần đó ảnh vẫn chưa đủ sao ng đẹp???

ledinh1081

Thành viên tích cực
Hình như nhà ông xây nhà trọ cho công nhân trọ ak! cây nương thân gốc dị gớm! tuốt lá đi cho xung cây, lá già rùi đó'!

phovanghoe

Thành viên tích cực
Hình như nhà ông xây nhà trọ cho công nhân trọ ak! cây nương thân gốc dị gớm! tuốt lá đi cho xung cây, lá già rùi đó'!
hờ hờ, nhìn tinh thế, toàn hót gơn 16t ở thôi,có vợ ở nhà ko dám bén mảng mà vẫ phải ăn chay đó :D
cây tôi toàn phôi mà, chơi phôi cho rẻ 100 năm sau của để dành cho con cháu mà \:D/
Dịp này có đi giỗ tổ đc ko?

ledinh1081

Thành viên tích cực
hờ hờ, nhìn tinh thế, toàn hót gơn 16t ở thôi,có vợ ở nhà ko dám bén mảng mà vẫ phải ăn chay đó :D
cây tôi toàn phôi mà, chơi phôi cho rẻ 100 năm sau của để dành cho con cháu mà \:D/
Dịp này có đi giỗ tổ đc ko?
có chứ, hnao về tôi điện nhé!

ledinh1081

Thành viên tích cực
nhớ nhé, về là điện nha
có khi lai đông vui càng hay à
um...xuống uôg' rụ vs đánh cờ vs người đẹp 1 chuyến ak! bàn bạc hợp tác làm ăn nữa chứ!:D:D, phải nhờ ông bạn chỉ giáo thêm thui! tui kinh doanh kem' lắm ak!

bom_man78

Thành viên
Nhìn ngoài thực tế mới thấy đẳng cấp của cây 2. E chụp kiểu này làm cây xấu hơn nhiều quá. Chúc mừng em có cây đẹp chơi nhé.

phovanghoe

Thành viên tích cực
Cây đẹp giá chuẩn chuc mừng anh
thanks nha.hẹn bạn đến với đất Tổ chơi nha
um...xuống uôg' rụ vs đánh cờ vs người đẹp 1 chuyến ak! bàn bạc hợp tác làm ăn nữa chứ!:D:D, phải nhờ ông bạn chỉ giáo thêm thui! tui kinh doanh kem' lắm ak!
đánh cờ thì kém lắm, còn gái gú mới có 1 em 88 đến ở cũng hót gơn lắm lắm,lúc nào đi đất Tổ allo nha
Nhìn ngoài thực tế mới thấy đẳng cấp của cây 2. E chụp kiểu này làm cây xấu hơn nhiều quá. Chúc mừng em có cây đẹp chơi nhé.
ôi trời ơi a ơi, làm j có chuyện đẳng cấp chứ, a nói thế lại thổi phồng lên thì ngại lắm
thanks a đã nhận xét nha, hì hì
anh Hùng dạo này ăn chơi ghê!!!!
hihi, ăn chơi ko sợ mưa rơi mà
em dạo này khỏe chứ có j mới ko? săp slấy vợ chưa ,lấy vợ mời a nha :-j \:D/