Ổi tầu siêu điệu!

ledinh1081

Thành viên tích cực
cây mini khá già...hôm nay ngắm nghía thấy hoa thơm trái ngọt đang bắt đầu bung, chia sẻ với anh em vài hình ảnh của em nó để cho vui nhen!

Thêm em Tùng Tuyết nhìn tàm tạm nè, kính chúc các bác một buổi tối vui và một giấc ngủ êm đềm nha...

dinhtai

Thành viên
cây tùng điệu như thứ trồng đứng chắc đẹp hơn em. nhìn thế này đổ cũng chưa mà bay thì hổng phải

ledinh1081

Thành viên tích cực
cây tùng điệu như thứ trồng đứng chắc đẹp hơn em. nhìn thế này đổ cũng chưa mà bay thì hổng phải
ùm..anh nói vậy có khi mai em trồng đứng à, um`, để em coi lại có khi trồng đứng tự nhiên hơn và phô được thân chăng? thank anh nha...

Thanh9x

Thành viên
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
cái hay là ở chỗ lửng lơ đó a.hihi:)):)):))
nhưng đính chính lại là tùng đầu tuyết a Định nhé!cuối tuần sắp đến rồi,a lại vi vu xuống Nga Sơn chơi đê.hì

ledinh1081

Thành viên tích cực
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
cái hay là ở chỗ lửng lơ đó a.hihi:)):)):))
nhưng đính chính lại là tùng đầu tuyết a Định nhé!cuối tuần sắp đến rồi,a lại vi vu xuống Nga Sơn chơi đê.hì
cũng bận lắm chú ơi! chú làm lũa em Tùng mới xong chưa vậy?

sieuli

Thành viên tích cực
ngoài 2 cái chậu ra .....đệ thấy không có cái gì để làm cảnh cả ! :)):)):)):))

mucdong99

Thành viên
Cây ổi ngoài có đẹp không chứ trong hình không thấy đẹp tí nào hết. Bác thử dựng dậy làm một cành rơi xem sao. Ý kiến riêng mong bác đừng giận. Thân.

ledinh1081

Thành viên tích cực
Cây ổi ngoài có đẹp không chứ trong hình không thấy đẹp tí nào hết. Bác thử dựng dậy làm một cành rơi xem sao. Ý kiến riêng mong bác đừng giận. Thân.
Bên ngoài thì tàm tạm, mình sửa chút ban đêm nên chưa coi kĩ, hình 3 để lệch phải chút có lẽ đúng ý tưởng của bạn à, thank bạn nhé!

Thanh9x

Thành viên
cũng bận lắm chú ơi! chú làm lũa em Tùng mới xong chưa vậy?
---------------------------------------------------------------------------------------------
chưa a ạk!e đang để đó thôi vì cũng bận.mà a hôm nào gom cho e ít tùng cối nhé!

ledinh1081

Thành viên tích cực
---------------------------------------------------------------------------------------------
chưa a ạk!e đang để đó thôi vì cũng bận.mà a hôm nào gom cho e ít tùng cối nhé!
khó lắm, nuôi phôi giờ thì lấy cây rẻ, còn cây sài được về chỉ việc dằn lại tàn đắt lắm, trăm bó đuốc bắt được Ếch ré thôi...:D:D

sieuli

Thành viên tích cực
do tiêu đề ghi thiếu , mong anh thông cảm ! :-*
" chia sẻ kinh nghiệm ...trồng cây ăn quả và cây lấy gỗ vào ....chậu kiểng ! "
$-)$-)$-)

ledinh1081

Thành viên tích cực
Cây ổi phải làm lại mới đẹp còn cây tùng thì không phải là tùng cối em nhé (Ngọa tùng)
vâng, Tùng Tuyết, em đã chỉnh rồi..:D
==================================
do tiêu đề ghi thiếu , mong anh thông cảm ! :-*
" chia sẻ kinh nghiệm ...trồng cây ăn quả và cây lấy gỗ vào ....chậu kiểng ! "
$-)$-)$-)
%-(%-(%-(%-(%-:)-@

ledinh1081

Thành viên tích cực
anh em làm một hơi thuốc thư giãn nhé! cái này chạy bằng dầu lạc xưa đó, đồ đồng tráng bạc, chất Pháp lam...

cây mini khá già...hôm nay ngắm nghía thấy hoa thơm trái ngọt đang bắt đầu bung, chia sẻ với anh em vài hình ảnh của em nó để cho vui nhen!

Thêm em Tùng Tuyết nhìn tàm tạm nè, kính chúc các bác một buổi tối vui và một giấc ngủ êm đềm nha...

thâu tàn cây Ổi lại dc hem chủ Quán ?
còn cây Tùng thì thay cái chậu như chậu cây Ổi nhen !

cho tô Cháo nào...?:D:D:D

ledinh1081

Thành viên tích cực
thâu tàn cây Ổi lại dc hem chủ Quán ?
còn cây Tùng thì thay cái chậu như chậu cây Ổi nhen !

cho tô Cháo nào...?:D:D:D
um`, mình mới lấy ổi về sửa sơ chưa thâu tàn được nhìn hơi lêu bêu, cái vụ chậu là phải đợi lương thôi, bí đạn wa, cháo phổi ăn chán lắm ,cháo hành nhá, có thị nở nhà ...tui đứng bên đây...oái...nó..cấu đau wa...:D