đinh rước em sanh này về,có phải Nam điền ko các bác

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
cây này hoành gốc 40cm,cao chắc tầm hơn 1m chút,các bác cho ý kiến

Giá tham khảo là 8t,các bác xem giúp có phải là sanh nam điền ko a?8->8->8->8->8->

haibien

Quản Lý Viên
đây mới chỉ là giá tham khảo mà,ko muốn điên nên mới phải hỏi ae đó,thank bác8->
Nói thật chứ các bác cứ mê muôị,đâm vào sanh già.
Già thì có giá nhưng ko phải tâá cả,nhưng cây thế này thì làm đc cái gì, đến 1 lúc nào đó sẽ bị đào thải.
Nếu 8 T có thể mua phôi non ,triển vọng nuôi sẽ hay hơn rất nhiều.

doanvnu

Thành viên mới
Nam Điền cũng có vài loại mà. Hình như đây là loại lá to. Cây này dáng văn nhân phải ko các bác, có lẽ cũng chỉ chơi được dáng này, còn cắt đi làm lại thì đi mua cây khác cho rồi.

tieuboi

Thành viên
cây này hoành gốc 40cm,cao chắc tầm hơn 1m chút,các bác cho ý kiến

Giá tham khảo là 8t,các bác xem giúp có phải là sanh nam điền ko a?8->8->8->8->8->
Cây này cũng tương đối hay đó có thể làm cây phụ tử hoặc văn nhân. Nhưng giá đó hơi đắng bác cần cân nhắc kĩ, tuy là sanh Nam Điền nhưng kiểu cách không ra sao thì cũng chỉ trồng lấy bóng mà thôi.

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Đúng snh ND nhưng cành cắm chưa có bệ , nửa giá thì mua .
cảm ơn bác tuấn chia sẻ
==================================
Cây này cũng tương đối hay đó có thể làm cây phụ tử hoặc văn nhân. Nhưng giá đó hơi đắng bác cần cân nhắc kĩ, tuy là sanh Nam Điền nhưng kiểu cách không ra sao thì cũng chỉ trồng lấy bóng mà thôi.
Cảm ơn bác đã chia sẻ,đó là giá chủ cấy báo,mình sẽ tham khảo bác a

hoangquan2376

Thành viên
Cây này nếu mua tầm 4-5 triệu thì cũng tạm,nhưng nếu có ít cây thì mua về gọi là có đồ làm cho vui thôi,còn bạn có nhiều cây rồi thì nên lựa chọn những cây chất lượng hơn để sau này nhìn đỡ chán.

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Cây này nếu mua tầm 4-5 triệu thì cũng tạm,nhưng nếu có ít cây thì mua về gọi là có đồ làm cho vui thôi,còn bạn có nhiều cây rồi thì nên lựa chọn những cây chất lượng hơn để sau này nhìn đỡ chán.
mình mới chơi chưa có cây nhiều,muốn sưu tầm vài cây giá cả phải chăng để chơi và học hỏi,mong các bác chia sẻ thật nhiều

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: đinh rước em sanh này về,có phải Nam điền ko các bác

tám triệu quá cao . tiền đó đầu tư được cả khối cây khác đẹp hơn
đây là giá tham khảo bác a,em sẽ cân nhắc để mua đc c ây giá hợp lý,cảm ơn bác nhiều
==================================
pác xem lại cái giá, nhẹ hơn chút nữa là binh thôi
các bác góp ý thì chắc là em sẽ ko mua giá này,sẽ mặc cả bác a,cảm ơn bác:)

gato68

Thành viên tích cực
Không nghĩ ra là anh thích cây này, khôn biết anh chụp lúc nào nữa, cây này thực sự không đến cái giá đó đâu anh ạ