đi xem triển lãm ở Tiền Giang

bigbabol

Moderator
thứ 3 này có ai đi không?
nếu có đi thì tập trung ở nhà bigbabol nha, đi khoảng 7,8 người càng tốt, sáng đi chiều về, có xe đưa đi:bz

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Anh vừa đt cho chú 3 Thành Tiền Giang, chiều mai thứ hai chấm thi, sáng thứ 3 mình đi là vừa, đăng ký đông vào anh em, tôi sẽ chịu trách nhiệm làm hướng dẩn viên cho anh em đi tham quan 1 số vườn bonsai nguyên liệu. Hẹn gặp nhe

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Đâu có gì khó, khách sạn ở TG rẻ mà. Hay là về tới phà Hàm Luông alo anh đón ghé anh chơi, thứ 3 lại quay lại TG

culanluasg

Super Moderator
đi theo đoàn ,không tách đi riêng được anh Lô ,về lại đi làm rồi ,chỉ cò một ngày ở Tiền Giang thôi

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Theo thông tin tôi vừa nhận được, giám khảo chấm thi bonsai gồm: ông Thái Văn Thiện, ông Trịnh Minh Tân, ông Vỏ Viết Hòa

culanluasg

Super Moderator
ngày mai thứ hai,culanluasg sẽ khởi hành từ Trà Vinh qua Tiền Giang,trễ lắm là 10 giờ sẽ có mặt tại Tiền Giang,anh em nào muốn cà phê thì alo nhen
Tel 0908872577

bigbabol

Moderator
nhà tại 241/124 nguyễn văn luông p11 q6, tất cả thành viên đều có thể tham gia, không phân biệt nam hay nữ., nói trước bd là ko cho đi nha kakkak

caynhoi

Banned
Em không có điều kiện đi xem. Các anh đi nhớ mang máy ảnh nhé. Có j bổ mắt chụp cho AE mãn nhãn nghen!

trungduart

Administrator
Tất cả anh em đăng ký đi xin vui lòng tập chung lúc 7h tại nhà 3b và khởi hành lúc 7h30. Rất mong anh em tập chung đúng giờ