Đi off line lấy được quà hà hà hà...

giadinhnho275

Thành viên
Ngày off của anh em sắp tới rồi, giadinhnho275 không tham dự được....
Tuy nhiên, xin gói ghém chút tinh thần kèm vật chất ( hiện vật nha) làm ấm lòng... đã chuyển phát nhanh đến vườn nhà anh 3 Móm. Mong anh chia đều cho anh em tham dự nhé, đừng dành phần hơn nha @-)8->:))

Chúc buổi off thành công tốt đẹp!:) @};-@};-@};-

hathanhvinh

Thành viên tích cực
Danh sách tổng hợp tạm thời off 19/9/2010 Dũng, anh Lô cùng các AE xem và cho ý kiến thêm nhé.

trungduart
dovanlo (Đến chọ Gò đen gọi ĐT anh Lô hướng dẫn điểm off)
lydainghia
Tranquyloc
DUC GV
Sonda
TUANKHANH (dự kiến)
vohungdung
vinhson1204
xuanquang251179
nsspvn (2 vé)
A69
minhnhutBT
bigbabol (dự kiến)
minh chau
linhmai (dự kiến)
DOQUOCPHONG
tháitg
phuocloctho
hida
giangsuphong1988
steven_vu
Minhthu99(dự kiến)

Sói Hoang

Quản lý mới
Tình yêu có sức mạnh phi thường!
nó ko trừ 1 ai: từ người giàu tới người nghèo
từ già tới trẻ,...từ người chưa có gia đình tới người đã có gia đình.
@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-:D

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Trả lời: Re: Đi off line lấy được quà hà hà hà...

Danh sách tổng hợp tạm thời off 19/9/2010.....
....
....
....
Tôi vừa bị lạc mất cây kính, mang đở kính thiếu độ, nhướng mắt tìm mải mà không thấy hathanhvinh trong danh sách, định nếu có thì xem quản lý box off line có tiết mục gì mới không

centimet

Quản lý mới
33 thành viên , măm măm đầy đủ...ihhihi

cám ơn tấm lòng và hiện vật của giadinhnho

thân
Centimet

minh châu

Thành viên
lúc lúc chia quà của gia đình nhỏ bạn lý đại nghĩa tính có 32 phần , lúc nhận quà có 31 người nhận, còn bạn nghĩa đc 2 phần ,,,:)):)):)) bữa nào gia đình nhỏ gặp bạn nghĩa hỏi cho ra lẻ nhen . :-??:-@:-??:-@ . cám ơn gia đình nhỏ rất nhiều đã gởi đền gia đình lớn gia đình lớn của dd cây cảnh món quà làm ấm lòng a e đi off vàco1 ý nghĩa nhân mùa trung thu năm nay@};-@};-@};-@};-@};-=D>=D>=D>

lydainghia

Thành viên tích cực
lúc lúc chia quà của gia đình nhỏ bạn lý đại nghĩa tính có 32 phần , lúc nhận quà có 31 người nhận, còn bạn nghĩa đc 2 phần ,,,:)):)):)) bữa nào gia đình nhỏ gặp bạn nghĩa hỏi cho ra lẻ nhen . :-??:-@:-??:-@ . D>
Huhuhuhu :(( anh Châu nói oan cho em kìa. Danh sách 33anh em off, em chia mãi mà chỉ được 32 phần, nên đành hy sinh để các anh em nhận quà đầy đủ nhen, nhìn anh em ăn mà em thèm rỏ cả dãi. Hix hix

huongdongconoi

Thành viên tích cực
Huhuhuhu :(( anh Châu nói oan cho em kìa. Danh sách 33anh em off, em chia mãi mà chỉ được 32 phần, nên đành hy sinh để các anh em nhận quà đầy đủ nhen, nhìn anh em ăn mà em thèm rỏ cả dãi. Hix hix
Thương cho em tui quá....8->:-??:-$ không được quà trung thu hả em??? ra Phan Thiết Vui Trung thu đi Nghĩa !!!:)):)):))

minh châu

Thành viên
đừng có khóc nữa bạn nghĩa ơi, khi nào gặp gia đình nhỏ thì kêu bạn ấy bù cho bạn 2 cái chịu k , a 3B kì quá k chịu nhường cho nghĩa gì hết cứ lo sợ mất cây mini k:)):)):))~O)~O)~O), thôi uống càe đở đi nghĩa ơi, =D>=D>

centimet

Quản lý mới
em thấy bác Nghĩa nhà mình măm măm ngon lành mà ta :-t...hỏng lẻ Cent nhìn lộn cà $-)...he he~:>

chúc cà nhà vui vẽ

thân
Centimet