Đẳng cấp võ sư , đá cảnh LYDAINGHIA

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Tác phẩm đã hoàn thành cả tuần rồi, nhưng rêu chưa xanh đều. Để chút tối, Lydainghia về gửi cho Anh/Em xem tác phẩm mà anh ấy đã thực hiện nha.

Chúc mọi người (đã thoát cái ngày tận thế) cuối tuần vui vẻ.

doquang2105

Thành viên tích cực
kêu xe chở rác tới hốt đi là vừa rồi, tết nhất đến nơi rồi nhìn đống đá bừa bộn quá...........ka..........ka...........ka!

pitieel

Thành viên Mua Bán
đính chính cho Lí vỏ sư: hôm rùi cụ Lý học thư pháp.Được thầy Xích giảng giải cho vài câu " chử Nhất là 1 gạch -chử Nhị ...là 2 gạch.....và đây là kết quả cụ Lí nhà ta muốn viết chữ Vạn =>nguyên đống gạch=))=))=))

đính chính cho Lí vỏ sư: hôm rùi cụ Lý học thư pháp.Được thầy Xích giảng giải cho vài câu " chử Nhất là 1 gạch -chử Nhị ...là 2 gạch.....và đây là kết quả cụ Lí nhà ta muốn viết chữ Vạn =>nguyên đống gạch=))=))=))
=====
Đây là đống đá Lý Võ Sư đem về và qua đợt "luyện công phá" bằng đầu , tay ,chân ...nên "tanh bành" thế đấy các Bác ạ!:-bd=D>

Xichlosg

Thành viên tích cực
>:)>:)>:)>:)>:)

bonsaichaudoc

Thành viên
đừng nói xấu anh ấy nha em, dạo này anh ấy nóng tính lắm đó và nghe đồn là đang học võ nữa ekekekekek /:))
Vậy hã a3, người ko biết ko có tội nha anh Lô. A tha cho e lần nay nha anh. E zọttt đây. Kekekeke

phoilinhsam

Thành viên Mua Bán
Tranh thủ sanh đang rẻ, anh kiếm cây sanh về cho ôm đống gạch vài năm nữa cũng có đồ chơi nha

hoang.htc

Thành viên tích cực
đừng nói xấu anh ấy nha em, dạo này anh ấy nóng tính lắm đó và nghe đồn là đang học võ nữa ekekekekek /:))
chết tui òi....!

hic...:-t:-t:-t:-t:-t:-t [-O<[-O<[-O<[-O<

p/s công nhận bác Nghĩa to bự giống ông Địa thiệt nha !