Đấu giá ủng hộ 100% cho offine khu vực Bắc Miền Trung.

Status
Not open for further replies.

laothinh

Moderator
laothinh vừa liên lạc với anh cu Tèo xong, anh í đang bận đi ofline miền Bắc. Vậy là qua mấy ngày căng thảng anh Dũng hí.

bactam

Thành viên tích cực
chúc mừng cuộc đấu giá thành công tốt đẹp !
chúc người thắng cuộc ANHCUTEO !

anhcuteo

Thành viên
laothinh vừa liên lạc với anh cu Tèo xong, anh í đang bận đi ofline miền Bắc. Vậy là qua mấy ngày căng thảng anh Dũng hí.
cảm ơn anh laothinh,cảm ơn anh em đã nhường cho,tôi vừa rồi có công việc bận bên ngoài không online dược nên không nên mạng xác nhận được anh em thông cảm nhé.anh Thịnh mai em offlineveef em sẽ trao đổi với anh cụ thể về việc chuyển tiền nhé.cảm ơn mọi người.
==================================
Đa nói rồi mà, cao thủ võ lâm núp sau cánh gà chừ mới lộ diện. Đây mới là chủ nhân đích thực của chiếc bình cổ + một đống quà kèm theo. Chúc mừng trước!
anh ơi, em tinh thần vui là chính ạ ,nhưng dù sao cũng cảm ơn anh em đã nhường và đã tặng quà,nếu em thời gian off miền trung mà công việc nó ít cũng xin vào góp vui cùng anh em được không anh.

laothinh

Moderator
cảm ơn anh laothinh,cảm ơn anh em đã nhường cho,tôi vừa rồi có công việc bận bên ngoài không online dược nên không nên mạng xác nhận được anh em thông cảm nhé.anh Thịnh mai em offlineveef em sẽ trao đổi với anh cụ thể về việc chuyển tiền nhé.cảm ơn mọi người.

Thấy hình anh Cu TÈO rồi, đẹp trai ra phết í nhỉ, mời bác vô Huế nhận quà luôn thì hay quá, Cảm ơn anhcuteo đã vì miền Trung ruột thịt.

Iris_th

Thành viên
Xin lỗi anh Thịnh, tối qua không thể lên tham gia với AE em cũng thật ngại, mong anh thông cảm và hẹn dịp khác.

laothinh

Moderator
Đây là mẫu giấy chứng nhận anhcuteo, người đã trúng chung cuộc đấu giá ủng hộ BMT, hôm tới ofline tại Huế thì toàn bộ anh em sẽ ký vào đây. Anh em xem và cho ý kiến nha:

[/IMG][/QUOTE]

nhatphuong01

Thành viên
Dễ thôi mà LD, cố đấu cho bằng được, sau đó quẳng cái bình cổ ra rồi........................ngồi vào đó thế chỗ. Vậy là thỏa ước ao.:)):)):))
Phải quay cái vòi vào trong mới đúng chứ anh, để bình thấp xuống chút nữa là ok :)) :)) :))

longga

Thành viên tích cực
Đây là mẫu giấy chứng nhận anhcuteo, người đã trúng chung cuộc đấu giá ủng hộ BMT, hôm tới ofline tại Huế thì toàn bộ anh em sẽ ký vào đây. Anh em xem và cho ý kiến nha:

[/IMG]
[/QUOTE]

đẹp ghê, suýt nữa mình được rồi @};-@};-@};-

Status
Not open for further replies.