Đôi dòng cùng quí thành viên

Văn

Thành viên tích cực
Thời gian qua,website caycanhvietnam.com bị sự cố đã làm gián đoạn truy cập của quí vị thành viên diễn đàn,chủ trang trungduart và bộ phận kĩ thuật đã rất vất vả để phục hồi,tuy nhiên vẫn không hoàn toàn đáp ứng được nhu cầu như mong đợi.
Trong thời gian gián đoạn truy cập,có rất nhiều anh em thành viên gọi điện,nhắn tin đến Văn để hỏi thăm,chất vấn.Văn rất hiểu và trân trọng tình cảm mà quí vị thành viên đã dành cho diễn đàn
Để đáp ứng nhu cầu cấp thiết của quí vị thành viên,sau khi tham khảo những nhà cung cấp dịch vụ chủ trang đã đi đến quyết định hợp đồng thuê máy chủ và hosting mới với băng thông không hạn chế ngõ hầu phục vụ quí bằng hữu thành viên tốt hơn.
Theo thông tin từ chủ trang,với hệ thống máy chủ và băng thông như hiện tại,được hỗ trợ bảo mật cao 24/24 từ nhà cung cấp dịch vụ chắc chắn sẽ hạn chế đến mức thấp nhất những sự cố đáng tiếc có thể xảy ra.
Tuy nhiên,trong quá trình vận hành diễn đàn trên server mới có thể có những lỗi nhỏ,rất mong sự góp ý và phát hiện kịp thời của quí vị thành viên để diễn đàn ngày càng hoàn thiện và chất lượng,ngõ hầu phục vụ quí vị thành viên ngày càng tốt hơn.
Rất mong nhận được những đóng góp của quí vị thành viên.Xin trân trọng cảm ơn.

Thay mặt BQT diễn đàn caycanhvietnam.com
Super Moderatos: Văn

Hoangcm

Thành viên Mua Bán
chào anh văn.... mình ko biết nói gì hơn khi thấy diễn đàn hoạt động trở lại ...chỉ có biết gữi lời cảm ơn các anh cùng bạn quản trị đã hết lòng khắc phục giúp cho anh em yêu cây cảnh nghệ thuật có 1 sân chơi bổ ít vô cùng quí giá . chúc anh cùng ban quản trị luôn dồi giàu sức khỏe và thành đạt . kính chào chân trọng ...

----------------
muốn biết phải hỏi
muốn giỏi phải học

Văn

Thành viên tích cực
chào anh văn.... mình ko biết nói gì hơn khi thấy diễn đàn hoạt động trở lại ...chỉ có biết gữi lời cảm ơn các anh cùng bạn quản trị đã hết lòng khắc phục giúp cho anh em yêu cây cảnh nghệ thuật có 1 sân chơi bổ ít vô cùng quí giá . chúc anh cùng ban quản trị luôn dồi giàu sức khỏe và thành đạt . kính chào chân trọng ...

----------------
muốn biết phải hỏi
muốn giỏi phải học
Cảm ơn bạn đã yêu mến diễn đàn caycanhvietnam.com,diễn đàn có tồn tại và phát triển hay không đều tùy thuộc phần lớn vào sự đóng góp của các bạn.BQT sẽ làm hết khả năng có thể để phục vụ các bạn.

CuongH

Thành viên
Rất cảm ơn anh em BQT đã cố gắng.... để mọi người có một sân chơi thật bổ ích !
Cảm ơn, cảm ơn và cảm ơn!

kingempty

Thành viên
Chúc diễn đàn mình luôn đứng vững như cây cổ thụ ngàn năm :D Diễn đàn rất bình thường không đụng chạm tới ai mà cũng bị hack, đúng là tụi mất nhân tính mà...

huynq.gl

Thành viên
Cảm ơn các anh trong BQT đã kịp thời khăc phục sự cố, mong rằng sau những sự cố như thế này các anh có nhiều kinh nghiệp hơn để quản lý trang wed này được tốt hơn, ổn định và phất triển mãi mãi.

noi_ay_binh_yen_ht

Thành viên
Em rất vui vì diễn đàn lại vào được nhưng bi mất tiêu mấy ảnh em load hum trước mà thui có diễn đàn trở lại là vui rùi, hy vọng dđ ngày càng lớn mạnh. Chúc các pác lun zui zẻ khi vô diễn đàn ná!:)