Đón Xuân

con kiến

Thành viên
chúc tất cả chú bác và anh chị em một năm mới những gì tốt đẹp nhất!O:)O:)

lúc này là chuẩn bị tết
+ YouTube Video

và đây là hình ảnh của ngày 27 âm lịch, hôm nay thì nhìn rực rỡ luôn hjhj
+ YouTube Video

ledinh1081

Thành viên tích cực
Máy quay ngon quá, thanhk bác đã cho xem mấy cây Trang! báo giá em...cái..cái.. máy quay nhé...:D

dungvan

Moderator
Năm mới Nhâm Thìn, chúc con kiến và toàn thể gia đình của con kiến một năm mới hạnh phúc, sức khỏe như rồng, làm ăn phát tài phát lộc mạnh như rồng nhé.
Cây Trang tuyệt quá.

khat_lp

Thành viên tích cực
Cây đẹp quá. Năm mới kính chúc anh và gia đình luôn mạnh khỏe, thành công, hạnh phúc, lúc nào cũng rực rỡ như bông trang trên :x:x:x:x

ngockien

Super Moderator
Đầu năm đã lại gây nghiện cho anh em rồi :D
Năm mới chúc em cùng gia đình mạnh khỏe,hạnh phúc và thành công trên mọi lĩnh vực.

con kiến

Thành viên
con kiến cám ơn mọi người nhiều lắm, quả thật là linh nghiệm, sáng nay đã gặp được cục mỡ và bánh ngọt thật tuyệt

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
có ai đó làm ơn tường thuật hai cái "cờ nhíp" cho em biết tình hình trong hai cái "nhíp" đó dc hem :D
anh kiến yên tâm nha hì hì năm nay em sẽ đề xuất tăng thêm quỹ bình ổn vào hai mặt hàng là sữa và bánh ngọn gấp đôi năm vừa rồi để anh yên tâm đi đào và bán MCT đại hạ giá lần nữa cho anh có thêm cây để chơi :D CHÚC ANH VÀ MỢ MÃI MÃI HP BÊN NHAU O:)

sieuli

Thành viên tích cực
nhìn cây bông trang sieuli lại thầm ước ...!
mỗi buổi sáng sau khi thức dậy ! cô vợ bê khay trà đến .miệng nhấm nháp , mắt ngắm hoa trang ... chẹp ...chẹp ! O:)X_X~O)

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Cây Trang tàn thiên nhiên và nở rực đẹp quá!

Chúc Kiến cùng gia đình một mùa Xuân an lành hạnh phúc!