Đã tìm ra CHÂN LÝ rồi anh em ơi !!!!

coleenhot_1103

Thành viên tích cực
Chỉ sau 1 cuộc triển lãm ngắn ngủi, được nghe các nghệ nhân nước ngoài thuyết trình vài tiếng, được các nghệ nhân chỉ dẫn khi làm cây demo trong 1 ngày thôi nhưng mình như được thấy ánh sáng cuối đường hầm. Mình đã tìm ra được con đường để từ đây sẽ cố gắng đi theo mà không phải lăn tăn gì nữa!

Xin cám ơn ban tổ chức, xin cám ơn Tê phần rô bớt, Chông Dông Giáp... xin cho em được gọi các anh là thần tượng!
Giờ đây dù ai có nói ngả nói nghiêng, mình cứ THIÊN NHIÊN thẳng tiến, anh em có ai đi cùng mình không vậy.
Chắc là sẽ bị ném đá nhưng mà cuộc chiến nào mà chẳng có đổ máu có hy sinh, mình xin đi trước chịu trận
xung phong

dragon081188

Thành viên Mua Bán
anh trai à, em thấy hình như trong hình anh đang cưa 1 cái rễ mai chiếu thủy, rễ to thế cưa có vẫn đề gì ko anh? hơi tò mò ạ.

doanvunguyen

Thành viên tích cực
cho xin cái hình kết quả cuối cùng đi chủ thớt, lẹ lẹ chứ để hi sinh giữa chừng tui tức mà chít theo à.

Anh tuấn1

Thành viên
Chơi theo cách của mấy thằng Tây ??? Sao ko bán hết đất cát nhà Cửa sang Tây ở luôn ? Hahahaha

bonsaicayxanhvn

Thành viên tích cực
em cũng thix trường phái thiên nhiên này nè, vì thiên nhiên là vô tận, mỗi cây thiên nhiên có nét đẹp riêng, còn nhìn mấy cây Bài chán muốn chết, 100 cây điều giống nhau 99,9% rùi hic hic