Ý nghĩa nick name của bạn.

camap_80

Thành viên tích cực
camap_80 ----> cá mập 80
80 là năm sinh
còn cá mập thì ...tại sao là cá mập ta, quên rồi, hơn 10 năm rồi nick ở đâu cũng vậy....cá mập :))

DUYnguyenDUC

Quản lý mới
camap_80 ----> cá mập 80
80 là năm sinh
còn cá mập thì ...tại sao là cá mập ta, quên rồi, hơn 10 năm rồi nick ở đâu cũng vậy....cá mập :))
Chắc định ăn tươi nuốt sống người ta nên lấy cá mập chứ giề .:p

T-V-T

Thành viên
em không để ý lắm,đặt nick dễ nhớ để còn vào cho nhanh,,,,,,,viết tắt tên em thôi

linhcaycanh2016

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Ý nghĩa nick name của bạn.

Em cũng đang tìm hiểu xem có phải bà con gì không mà kẻ Nam, người Bắc thế này :D
Nick của em thì thành thương hiệu rồi các Bác ạ. face book cũng là vịt nướng luôn. và avatar của face cũng là hình con vịt nướng :D. còn ý nghĩa của nó chắc em không cần giải thích vì món này rất ngon :))
công việc chắc chắn bán vịt nướng,bao nhiêu tiền 1 con 2kg vậy bạn,nhắc đến vitnuong lại thèm vitnuong,ng....................on
==================================
camap_80 ----> cá mập 80
80 là năm sinh
tên camap là do ngày xưa đi tắm biển,nhông nhông ko mặc quần áo,bị camap nó le cho,tý nó đớp đúng ko

orchcactus

Thành viên
Theo mình thì ACE đã vào đây giải thích nick của mỗi người rồi, thì sẵn topic này ace chúng ta cũng đưa hình chân dung của mình lên đây luôn để khi có offline thì dễ dàng nhận biết nhau hơn, không biết các bác nghĩ sao ạ/ (để về chụp hình cái, chưa có cái hình nào!)

DUYnguyenDUC

Quản lý mới
công việc chắc chắn bán vịt nướng,bao nhiêu tiền 1 con 2kg vậy bạn,nhắc đến vitnuong lại thèm vitnuong,ng....................on
==================================

tên camap là do ngày xưa đi tắm biển,nhông nhông ko mặc quần áo,bị camap nó le cho,tý nó đớp đúng ko
Thế còn a sao lại là Linh cây cảnh 2016 ? Định năm 2016 thành nghệ nhân nổi tiếng thế giới à ?

Theo mình thì ACE đã vào đây giải thích nick của mỗi người rồi, thì sẵn topic này ace chúng ta cũng đưa hình chân dung của mình lên đây luôn để khi có offline thì dễ dàng nhận biết nhau hơn, không biết các bác nghĩ sao ạ/ (để về chụp hình cái, chưa có cái hình nào!)
Cái này hay nè . Chụp càng xấu càng vui ,để tí e tự xử luôn.

fanjun99

Thành viên
fanjun99 : em tên Phạm Thanh Tuấn. tiếng hoa phiên âm là Fan Qịng Jun, lấy nick công ty xài cho nick diễn đàn nên dùng Fanjun + 99 la con số em thich ===> fanjun99

orchcactus

Thành viên
Thế còn a sao lại là Linh cây cảnh 2016 ? Định năm 2016 thành nghệ nhân nổi tiếng thế giới à ?

Cái này hay nè . Chụp càng xấu càng vui ,để tí e tự xử luôn.
Em tự xử trước nhen, để ae khác tự xử theo (đi mua máy chụp hình cái)

bongbet

Thành viên tích cực
m

1. mình có vài lời với nick nha, mình có hai con gái một cháu đặt tên hiệu là [bẹt],tại sao vì dạo đó có người dọa là dậm cho bẹp rí,,,
    còn cháu gái thứ hai mình đặt tên hiệu cháu là[ bông] tại sao vì đã bẹp rồi dẫm nữa chỉ có bồng lên vậy thôi,,
    -và nick [bongbet] tên hiệu của hai con gái mình nha
    chúc cả nhà vui vẻ nha:-h%%-

GioNui

Moderator
Đơn giản mình là người đang sống ở trên rừng.
Còn hắn đơn giản là lớn lên ở trên núi.......:>
Hồi đó đi thi đại học được + tới 2 điểm lận, rất tiếc là không xài tới, thật là lãng phí.

pitieel- .. cứ gọi là Pi teo:((......chán rùi kêu Pi to:-??.....buồn buồn .." Bớ Pi tèo">:)....... mà thật ra đơn giản chỉ là P T L:)):)):))
Đơn giản mà cắc cớ gứm nhỉ! ;)

baoson980

Thành viên
Tên Bảo Sơn,khi đăng kí nick thì trùng nên thêm vào 980 là địa chỉ nơi làm việc.Dùng tên thật để bạn bè dễ tìm kiếm,các diễn đàn khác thì bao son thôi.Rất ư là đơn giản.Ủng hộ chụp hình để mọi người biết nhau ra đường lỡ có gặp thì chào hỏi.

ngoc_dung

Moderator
m

1. mình có vài lời với nick nha, mình có hai con gái một cháu đặt tên hiệu là [bẹt],tại sao vì dạo đó có người dọa là dậm cho bẹp rí,,,
    còn cháu gái thứ hai mình đặt tên hiệu cháu là[ bông] tại sao vì đã bẹp rồi dẫm nữa chỉ có bồng lên vậy thôi,,
    -và nick [bongbet] tên hiệu của hai con gái mình nha
    chúc cả nhà vui vẻ nha:-h%%-

1. Hehe...bông _ bẹt tên nick name ngộ nghĩnh và ý nghĩa rất hay nha.

vivu

Thành viên tích cực
em lấy tên nick là vivu vì thích cái tên này nhiều ý nghĩa, với lại luôn muốn được vivu ở mọi nơi, thoát khỏi những vướng bận công việc ngày thường

ngoc_dung

Moderator
dạo này khỏe ko anh.hè về lại thèm món sườn non nấu sấu hix hix!!!!
Anh đỡ nhiều rồi, thèm món đó thì ra đây đi hehe...
Trước cửa và mấy phố quanh nhà anh có hàng trăm cây sấu cổ thụ hàng trăm tuổi, quên trước em ra anh không chỉ cho xem. Sấu ở những cây đó rất ngon khác hẳn ở chỗ khác. Giờ đang là mùa sấu, hôm qua nhân viên của anh chèo hái được hơn chục cân, em có nhớ món rau muống luộc dầm sấu không anh gửi vào cho.