Ý kiến BQT về việc mua bán trong diễn đàn

diepluc

Thành viên
Mình có ý kiến để việc mua bán đảm bảo hơn. Kính mong BQT lập TK đảm bảo như Bảo Kim đó. Khi anh em chuyến tiền vào thì giữ lại đến khi người mua nhận hàng mà không thắc mắc gì thì thông báo lại để CK cho bên bán( rất có lợi cho bao sống có khi hàng năm mới nhận được cây). nếu được như vậy anh em mua cây rất sẵn lòng trả thêm phí / mỗi giao dịch.Xin cảm ơn!

Fieudu

Thành viên
Mình có ý kiến để việc mua bán đảm bảo hơn. Kính mong BQT lập TK đảm bảo như Bảo Kim đó. Khi anh em chuyến tiền vào thì giữ lại đến khi người mua nhận hàng mà không thắc mắc gì thì thông báo lại để CK cho bên bán( rất có lợi cho bao sống có khi hàng năm mới nhận được cây). nếu được như vậy anh em mua cây rất sẵn lòng trả thêm phí / mỗi giao dịch.Xin cảm ơn!
Cái này khó nhé a
Biết thế nào là vừa lòng các thượng đế và bql ko thể giữ tiền của tvmb dc ,,,,,

BVDung

Thành viên tích cực
nói tóm lại địa phương minh có loại cây nào thì chơi cây đó khỏi phải mua xa làm gì

haiquangninh

Thành viên
nói tóm lại địa phương minh có loại cây nào thì chơi cây đó khỏi phải mua xa làm gì
ý kiến rất hat . nhưng ở đời lại ko như vậy người ta mà có mình ko có thì lại thấy thiếu hii mình cũng mua khá nhiều cây trên diễn đàn và chỉ thấy là làm nghèo cho mình và giầu cho bọn chuyể phát haha

dautam14786

Thành viên
cá nhân em ít mua trên mạng,mà có mua thì toàn người quen,tin tưởng,chứ không quen biết mua chua lắm,vẩn thích mua gần hơn,được soi tận mắt,ngắm nghía thỏa mái,ko ưng là ko mua,có thể trả giá nữa,trên mạng bán cây 400k chả nhẽ trả 300k?nên mua bán trên mạng có thể hay và cũng có thể dỡ

Dst1079

Thành viên tích cực
Đã đam mê thì phải chấp nhận rủi ro, Chơi mà lăn tăn thì nghỉ chơi cây luôn cho nó lành anh nhỉ. Đời người sống đôi lúc rơi vãi tí cũng chả nghèo thêm được mấy...hehe

manhhatruong

Thành viên
ý kiến rất hat . nhưng ở đời lại ko như vậy người ta mà có mình ko có thì lại thấy thiếu hii mình cũng mua khá nhiều cây trên diễn đàn và chỉ thấy là làm nghèo cho mình và giầu cho bọn chuyể phát haha
quá chuẩn bạn . tức người bán thì ít mà tức bọn chuyển phát nhiều hơn nữa