Recent content by ngocquy_hp

1. N

Cây mẫu đơn thế!

Chia sẻ cùng ACE trên diễn đàn cây mẫu đơn thế.
  2. N

Chia sẻ với các thành viên trên diễn đàn tiểu cảnh ''Quê nội"

Đây là hình ảnh tiểu cảnh "Quê nội" mà em có duyên được sở hữu chia sẻ cùng ACE trên diễn đàn: Và đây là thằng cu nhà e, có vẻ cũng đam mê cây cảnh như bố nó.
  3. N

Cây tùng cối đẹp!

Em mới lấy cây tùng cối này không biết có được không nhờ các bác cho ý kiến nhé. Cây này có nên thay chậu và làm lại bộ tàn không các bác? Thanks các bác ghé xem!
  4. N

Cây sanh nhỏ điệu đà!

Cây sanh nhỏ điệu đà chia sẻ cùng các bác:
  5. N

Chia sẻ cây ??? mọi người góp ý!

Em mới lấy được cây này. Các bác xem và cho ý kiến để làm phần tán bên trên thế nào cho đẹp nhé. Thanks!
  6. N

Chia sẻ đôn kê cây mới hoàn thiện.

Chia sẻ cùng ACE trên diễn đàn mẫu đôn kê cây mới hoàn thiện. Mong ACE góp ý. Thanks!
  7. N

Chia sẻ hai cây si đang hoàn thiện

Chia sẻ với mọi người 2 cây si đang làm. Chắc khoảng 3 đến 4 năm nữa sẽ có tác phẩm để chơi. Mọi người xem và cho nhận xét. Thanks! Cây số 1: Cây số 2:
  8. N

Sanh mới cắt tóc.

Cây sanh mình mới cắt tỉa chia sẻ cùng ACE trên diễn đàn:
  9. N

Cây sanh và những thay đổi theo thời gian

Cây lúc mới mua: Sau một năm cây được làm lại: Và thay đổi mới nhất: ACE xem và cho ý kiến nhé!
  10. N

Sanh cổ mới thay chậu

Em mua cây sanh này đã được gần 1 năm và sau thời gian đó đã làm gần hoàn thiện, mới thay chậu cho e nó mời các bác nhận xét, đánh giá. Thanks! Ảnh em nó lúc mới mua: Sau khi làm lại và thay chậu:
  11. N

Một số cây đẹp tại triển lãm cánh diều Hải Phòng

Hôm qua mấy anh e mang cây đi triển lãm tại tòa nhà Cánh diều mình có chụp được vài cây đẹp đưa lên chia sẻ cùng ACE?
  12. N

Chia sẻ với ACE cây sanh cổ mới làm lại.

Cây này mình mua cách đây 6 tháng. Cho đến bây giờ cây đã được làm tương đối hoàn thiện (Chỉ còn thay chậu và làm lại chút chi răm nữa là xong). Mình chụp ảnh chia sẻ cùng anh chị e trên diễn đàn. Ảnh cây khi mới mua: Cây sau khi làm:
  13. N

Chia sẻ với ACE một bộ sanh si.

Đây là một cây si cổ đang trong quá trình tạo tác lại. Mình chụp được 2 tấm ảnh chia sẻ cùng anh chị em trên diễn đàn! Còn đây là hình ảnh cây sanh đang trong quá trình hoàn thiện.
  14. N

Cây si mini ấn tượng chia sẻ cùng ACE!

Chía sẻ với anh chị em trên diễn đàn cây si mini khá chuẩn chỉ. Tổng thể: Mặt trước: Mặt sau: Nhìn từ trên xuống:
  15. N

Sanh bonssai mời đánh giá!

Em mới mua được cây sanh này, các bác đánh giá có được không nhé! Thanks các bác!