Hình ảnh ae thanh hóa gặp mặt lần 2/2012

hung78

Quản lý
Chức mừng ae thanh hóa tổ chức gặp nhau vui quá
chúc mừng ae thanh hóa gặp mặt lần 2/2012
hồng lĩnh72 chia sẻ cùng ae

2 a này là ai mà trông bảnh trai thế nhỉ
Chúc mừng anh em Thanh Hóa ngày càng đoàn kết- phát triển!
Cuộc "hội ngộ" nào của ACE đam mê SVC cũng thấy vui quá...Và cuộc 'họp mặt' của ACE Thanh Hóa hôm nay cũng cực vui.
Chúc mừng AE và chúc ACE Thanh Hóa đoàn kết, ngày càng phát triển .
Anh em thanh hóa tổ chức hoành tráng quá nhỉ. Hung hôm nay thấy bẩn trai ghê, chụp ảnh giao lưu cùng bà xã đó phải kg.
XIN CHÚC MỪNG.
cám ơn ae quan tâm chia sẻ động viên.TH đợt này cũng có thêm các nhà vườn lớn tham gia và chia sẻ cùng ae.
a trung ơi bà xã người ta đó~X(

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Thêm vài hình nhé anh em.
Chuẩn bị:

Cây linh sam chuẩn bị cho gừng nhân Chương:D

Phải ngắm nghía cái đã:

Bắt đầu:

==================================
Ra cái vẻ nghệ nhân lắm. Nhưng chắc mới đạt mức "gừng" hoặc "giềng" thôi. Còn lâu mới được nghệ.

Anh em bàn luận rất sôi nổi:

honglinh72 ngứa nghề, kém miếng khó chịu:

Và rồi sau cả tiếng đồng hồ vặn vẹo bằng cả mồm lẫn tay, cuối cùng cũng may mà hung78 không phải nuôi lại chi. Thở phào nhẹ nhõm và mãn nguyện:

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Tập tành làm nghệ nhân:

Mình sẽ bỏ túi cây này:

Lê Lộc: "Ku Chương làm xong thó luôn cái kìm của mình rồi" (Đôi khi cũng hay đổ oan cho người ... xấu lắm =)) )

Chương: "Cái giề??? Đây không thiếu xiền nha, đừng có mà nói .... đúng"

Thế này đã giống em Tú chưa???

Thêm vài hình ảnh off chai
Chú Hoàng: "Hôm nay chú phải bỏ cả cuộc họp BCH hội thành phố đấy nhé, nhớ mà cạn ly..."

OK, không say.... mới về được....

Chú ơi, cháu làm mod rồi đấy, chú cẩn thận kẻo cháu ban nick =))

Anh là anh quý chú lắm, bữa mô anh mà say...............

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Chương không kiềm chế nổi niềm vui và xúc động: "Anh gửi cho em chiếc nón bài thơ xứ Nghệ...."

Anh Thiện Nghệ An cũng xúc động không kém: "Trăng cô đơn quá ơi người ơi....."

đặng hùng

Thành viên
Cũng nhân tiện buổi Offline, Lê Chương đã làm quen được với một em và chàng ta tiến lại gần rồi từ từ ve vãn:

Chàng ta vẫn tưởng mình đẹp trai như ngày nào

...............nên cao giọng nịnh nọt, ai ngờ .........mặc cho anh bạn hết sức can ngăn

Để rồi nhận kết quả bi thảm

đặng hùng

Thành viên
Chú ơi, cháu làm mod rồi đấy, chú cẩn thận kẻo cháu ban nick =))

Chú: Dạo ni chú cũng có chém gió nữa mô....

...................hic hic
Lê Chương sảng khoái, chén chú chén anh cùng cu em HA

Hoàng anh: Không cua gái được chi bằng nghiên cứu xem cắt nữa cây của anh đặng hùng cho chắc ăn, cả cây nghe không thoát đâu !!!

đặng hùng: "cây này mà chú HA đòi bỏ túi.......... tương lai hàng hiệu triệu đô chứ chẳng chơi"

Đó là tổng thể một vài hình ảnh Offline anh em TH, em lượn cho nước trong đây !!!

ngoc_dung

Moderator

Chương không kiềm chế nổi niềm vui và xúc động: "Anh gửi cho em chiếc nón bài thơ xứ Nghệ...."

Seri ảnh của anh em Thanh Hóa đã nói nên tất cả, chúc mừng anh em đã có một buổi gặp mặt thật thàng công.

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Seri ảnh của anh em Thanh Hóa đã nói nên tất cả, chúc mừng anh em đã có một buổi gặp mặt thật thàng công.
Bác Dũng không ngủ sao hả trời?
Mấy anh em gặp mặt vui quá, làm cây cũng giỏi ăn chơi cũng tài.
Anh Thịnh thức thâu đêm hay dậy sớm đây? Đừng có nói là bà xã không cho ngủ đấy nhé.

dinhhmcc

Thành viên
Cảm ơn anh em Thanh Hóa đã đón tiếp thân tình, nồng hậu, không biết khi mô Nghệ An tụ họp mặt được để mời các bác vô giao lưu? buồn quá.

dinhhmcc

Thành viên
Vê an toàn anh ạ, em về đến nhà là 17 giờ, a Thiển về đến nhà 18 giờ 30, một lần nữa cảm ơn các anh nhé. Hẹn gặp lại.