Thông báo gặp mặt anh em thanh hóa lần 2 năm 2012

HOANGANH1102

Thành viên tích cực
Hic. Bảo mang đồ đi demo non bộ thì bảo nặng lắm. Bạn gái mấy chục cân lại xin mang đi. Mấy cô?
dạ! đợt này em đi cùng với 2 cô thôi ạ!mấy cô ấy phá mồi ác lắm! mang đi nhiều sợ anh em thâm hụt quỹ anh ạ >:)

NGUYENTHOQN

Super Moderator
-Tiếc quá không có dịp gặp mặt cùng anh em , Chúc ngày offline Thanh Hóa vui vẻ và thành công ..

VietKimLien

Thành viên
Ng*ười Thanh Hóa nhưng thân lại sống ở Đà Nẵng#:-S, Chúc mọi người gặp mặt vui vẻ, Hẹn gặp Anh Chị Em quê hương tại Huế.

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
-Tiếc quá không có dịp gặp mặt cùng anh em , Chúc ngày offline Thanh Hóa vui vẻ và thành công ..
Cảm ơn anh Thọ đã quan tâm!
Ng*ười Thanh Hóa nhưng thân lại sống ở Đà Nẵng#:-S, Chúc mọi người gặp mặt vui vẻ, Hẹn gặp Anh Chị Em quê hương tại Huế.
Ở đâu cũng thấy Thanh Hóa. Thế các nơi khác họ mới thèm:-bd

nuasonphutu

Thành viên
Cho em xin một xuất. Lần trước thấy các bác off vui mà bận không đi được(lại có thêm phần mặc cảm là người dân tộc miền núi nữa) lần này em quyết tâm tham dự tiếc là em toàn cây to mà em lại ở tận Như Thanh không mang theo được.

hung78

Quản lý
Cho em xin một xuất. Lần trước thấy các bác off vui mà bận không đi được(lại có thêm phần mặc cảm là người dân tộc miền núi nữa) lần này em quyết tâm tham dự tiếc là em toàn cây to mà em lại ở tận Như Thanh không mang theo được.
nơi này đều ae mổi người mổi nơi tụ lại thành sân chơi vui vẻ có gì mà ngại e.chúc e tham gia vui vẻ