góc làm việc ;))

lydainghia

Thành viên tích cực
Còn đây là góc của mình ..... tại khách sạn :)

mai sắp xếp thời gian cafe nhen người ơi !

lnvinh

Super Moderator

Hôm nọ ghé chơi thấy lúc nào cũng có cuốn Tạp chí..., sao hôm nay chụp lại không để lên vậy Nghĩa?

huong84

Thành viên tích cực

^^! vâng ạ, khi về anh Nghĩa nhớ pót bàn làm việc của anh nhen ;))
==================================
Ơ!!! Anh tưởng í em là dzậy.:))
í em là vậy nhưng đừng có nói lộ ra anh ah, cứ để anh Sói nghĩ :))

lydainghia

Thành viên tích cực
Hôm nọ ghé chơi thấy lúc nào cũng có cuốn Tạp chí..., sao hôm nay chụp lại không để lên vậy Nghĩa?
đại ca em cứ được cái là tinh tế :)) em vừa cho hoanglong70 mượn cuốn tạp chí ấy rồi =))

dungvan

Moderator
í em là vậy nhưng đừng có nói lộ ra anh ah, cứ để anh Sói nghĩ :))
Thế mà không nói sớm, lộ mất rồi. Anh em mình vẫn chưa tâm đầu ý hợp được nhỉ. Lần sau ngoắc chân trước với anh nhé.
Nhưng anh nói nhỏ lắm, Sói không nghe thấy đâu :))

vincentvo1975

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: góc làm việc ;))

đại ca em cứ được cái là tinh tế :)) em vừa cho hoanglong70 mượn cuốn tạp chí ấy rồi =))
yêu cầu HoangLong70 up hình cái chổ làm việc cuả mình lên để xem coi cuốn tạp chí mà anh Vinhvà Nghiã đề cập đến là gì?

chứ úp uṕ mỡ mỡ kiểu này khó chiụ quá

hantu

Thành viên
ồ gọn gàng thế còn ji anh, mà anh trồng cả củ hành ạ, còn cây nhiều rễ là cây ji vậy anh, mấy cái hòn bi rơi nghĩa là ji vậy anh, lại còn có hình 1 cô gái xinh đẹp mặc áo dài dán trên cpu nữa chứ, ny anh ạ ;))
củ hành là mua về chưa kịp nấu mà nó cứ đòi ngóc đầu lên nên cho nó lên đó luôn :)) cây nhiều rể là cây rau cần mùa đông bên này phải dùng sưởi nền nên trong phòng sẻ thiếu hơi nước trầm trọng,mùa đông thường phải có một ca nước to trong phòng để cho nó bốc hơi tiện thể anh cắm luôn mớ rau cần vào =D>
mấy cái hòn bi rơi là nhắc nhở ngồi xa cái màn hình ra không có bi lăn vào người (tránh cận :-SS)
cái cô gái trên cpu là cô ấy đến ct anh làm được mấy hôm rồi không làm nữa khi đi tặng lại anh cái ảnh làm kỷ niệm lúc nào nhớ cô ấy thì lấy ảnh ra coi,anh ko coi một mình nên treo lên đó cho mọi người cùng xem :bz
trả lời xong @-)@-)@-)@-)

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: góc làm việc ;))

yêu cầu HoangLong70 up hình cái chổ làm việc cuả mình lên để xem coi cuốn tạp chí mà anh Vinhvà Nghiã đề cập đến là gì?

chứ úp uṕ mỡ mỡ kiểu này khó chiụ quá
Thưa, có nên Up lên không ạ? Không những cháy Topic mà còn bị sập Diễn đàn nữa đó. Thật đấy! :-t

{PS: Sorry chủ Topic vì spam.}

saoviet88

Thành viên tích cực
[còn đây là góc làm việc của bà chị hàng xóm :p

bà chị hàng xóm này có vẻ thần tượng sói hoang nhỉ

huong84

Thành viên tích cực
Thế mà không nói sớm, lộ mất rồi. Anh em mình vẫn chưa tâm đầu ý hợp được nhỉ. Lần sau ngoắc chân trước với anh nhé.
Nhưng anh nói nhỏ lắm, Sói không nghe thấy đâu :))
ok anh, hình như anh Sói sợ hem dám vào rùi ;))
củ hành là mua về chưa kịp nấu mà nó cứ đòi ngóc đầu lên nên cho nó lên đó luôn :)) cây nhiều rể là cây rau cần mùa đông bên này phải dùng sưởi nền nên trong phòng sẻ thiếu hơi nước trầm trọng,mùa đông thường phải có một ca nước to trong phòng để cho nó bốc hơi tiện thể anh cắm luôn mớ rau cần vào =D>
mấy cái hòn bi rơi là nhắc nhở ngồi xa cái màn hình ra không có bi lăn vào người (tránh cận :-SS)
cái cô gái trên cpu là cô ấy đến ct anh làm được mấy hôm rồi không làm nữa khi đi tặng lại anh cái ảnh làm kỷ niệm lúc nào nhớ cô ấy thì lấy ảnh ra coi,anh ko coi một mình nên treo lên đó cho mọi người cùng xem :bz
trả lời xong @-)@-)@-)@-)
^^, ôi em hết câu hỏi rùi , bộ máy của anh xịn quá :)
Thưa, có nên Up lên không ạ? Không những cháy Topic mà còn bị sập Diễn đàn nữa đó. Thật đấy! :-t

{PS: Sorry chủ Topic vì spam.}
đề nghị anh Hoàng Long up lên cho cháy topic =)), em cũng muốn biết cuốn tạp chí nào mà làm cho anh Nghĩa và anh Hoàng Long phải mượn nhau :p

huong84

Thành viên tích cực
[còn đây là góc làm việc của bà chị hàng xóm :p

bà chị hàng xóm này có vẻ thần tượng sói hoang nhỉ
^^ đúng đó em, lí do đã giải thích ở trên, đề nghị vào phải up góc làm việc nhé :D

tieuboi

Thành viên
Hôm nay em xin giới thiệu cả nhà góc làmvieejcj ở cơ quan em, xem xong cho em í kiến nhé :D

còn đây là góc làm việc của bà chị hàng xóm :p

nếu có thể ace giới thiệu góc làm việc của mình nhe @};-
Có hình anh Sói ở trên phông của Hương kìa nhìn anh ấy ghê thế.

honglong237

Thành viên tích cực
Nhìn rất gọn gàng ngăn lắp, bạn cho hỏi bình hoa màu da cam là hoa thật hay hoa giả, nhìn đẹp quá.
chụp ảnh nên diễn 1 tý đó anh ạ, chứ bình thường chắc cũng bừa bộn như cái mình thấy ở màn hình của chị Hương đó thôi ạ :))

minhductq83

Thành viên
Nhìn cái màn hình máy tính của chị hàng xóm mà thương quá em ơi.logo tuột sạch rồi còn đâu?

Người Rừng

Thành viên tích cực
Hôm nay em xin giới thiệu cả nhà góc làmvieejcj ở cơ quan em, xem xong cho em í kiến nhé :D

còn đây là góc làm việc của bà chị hàng xóm :p

nếu có thể ace giới thiệu góc làm việc của mình nhe @};-
Phiếu tri tiền trưa được nính đảo ruyệt tri mà đã có người cý nhận dồi cìa kô Tú ciểm toán ơi.