góc làm việc ;))

sumalo

Thành viên tích cực
Topic rất là hay, xin chia sẽ cùng anh chị em & các bác, các chú goc làm việc của sumalo, ;)

huong84

Thành viên tích cực
Topic rất là hay, xin chia sẽ cùng anh chị em & các bác, các chú goc làm việc của sumalo, ;)
góc làm việc ở trong quả sung ah anh :|
==================================
góc làm việc của anh bạn này có tham gia 4r mình không nhỉ ?
chả biết, có vẻ anh í rất thích rừng rú thì phải, chắc là góc làm việc của anh Người Rừng =))

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Thấy anh Thắng đưa đè tài ương tựa như vầy nên up lên đây. Cái này của tôi phải gọi là góc về hưu thay vì góc làm việc

Người Rừng

Thành viên tích cực
góc làm việc ở trong quả sung ah anh :|

chả biết, có vẻ anh í rất thích rừng rú thì phải, chắc là góc làm việc của anh Người Rừng =))
Góc làm việc của Người Rừng đây mà Hương.

nguyentrungtuyen

Thành viên tích cực
Hôm nay em xin giới thiệu cả nhà góc làmvieejcj ở cơ quan em, xem xong cho em í kiến nhé :D

còn đây là góc làm việc của bà chị hàng xóm :p

nếu có thể ace giới thiệu góc làm việc của mình nhe @};-

Phải chi hình trong màn hình máy tính là hình khác thì hay quá!

huong84

Thành viên tích cực
Thấy anh Thắng đưa đè tài ương tựa như vầy nên up lên đây. Cái này của tôi phải gọi là góc về hưu thay vì góc làm việc
ui, góc làm việc của bác gọn gàng mà đẹp, có cả máy in nữa :)
Góc làm việc của Người Rừng đây mà Hương.

hi, em nhầm :p, anh NR đúng là người của đảng, có cả hình bác Hồ và... tấm hình kia có phải của anh và con anh ko :D

Người Rừng

Thành viên tích cực
ui, góc làm việc của bác gọn gàng mà đẹp, có cả máy in nữa :)

hi, em nhầm :p, anh NR đúng là người của đảng, có cả hình bác Hồ và... tấm hình kia có phải của anh và con anh ko :D
Đúng đó em, hình đó anh chụp năm 2005 lúc ku cò được gần 1 tuổi.

huong84

Thành viên tích cực
Đúng đó em, hình đó anh chụp năm 2005 lúc ku cò được gần 1 tuổi.
tưởng anh NR trẻ thế, hoá ra cách đây tận 7 năm ;)), anh NR cho em xin ít ảnh làm kỉ niệm nào ;;)
Hôm nay em xin giới thiệu cả nhà góc làmvieejcj ở cơ quan em, xem xong cho em í kiến nhé :D

góc làm việc ở pưu điệm hả em
em ko hiểu, ở cơ quan em mà =.=
Thấy vui vui cho ké \:D/

Có chậu hoa giống của bé Hương!

chỗ làm việc của anh sạch sẽ thoáng mát ghê :eek:3, cây bỏng này là bỏng kép đúng ko anh ?

xxthiensauxx

Thành viên
Đúng rồi đó Hương. Để mỗi ngày chụp một chậu khác màu nhau cho Hương thưỡng lãm nhé. Uhm đúng là thoáng mát thiệt, ngoài trước là cửa hàng Hoa, ngoài sau là quán cafe tum hihi, chỉ toàn canh xanh với hoa cỏ gió lộng bốn bề \:D/

huong84

Thành viên tích cực
Đúng rồi đó Hương. Để mỗi ngày chụp một chậu khác màu nhau cho Hương thưỡng lãm nhé. Uhm đúng là thoáng mát thiệt, ngoài trước là cửa hàng Hoa, ngoài sau là quán cafe tum hihi, chỉ toàn canh xanh với hoa cỏ gió lộng bốn bề \:D/
híc, nhà anh xịn thế, anh ở đâu vậy :-O