Tường thuật Off miền Bắc - Đại hội caycanhvietnam.com Thành Công Kỳ Viên 2011

NDCan

Thành viên tích cực
Trả lời: Tường thuật Off miền Bắc - Đại hội caycanhvietnam.com Thành Công Kỳ Viên 201

ÔI ĐÂY NỮA NÈ NHÌN XINH TƯƠI QUÁ

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Trả lời: Re: Tường thuật Off miền Bắc - Đại hội caycanhvietnam.com Thành Công Kỳ Viên

Không phải Hung 78 dâu mà là Đàn chủ đấy:))

Đàn chủ đang chú ý nhìn tay của Mưa chờ xem ra chiêu gì để còn đở bằng không thì...

phuongnt

Thành viên mới
Trả lời: Tường thuật Off miền Bắc - Đại hội caycanhvietnam.com Thành Công Kỳ Viên 201

Cây tùng nho nhỏ của em rất vinh dự thật được chính tay bác "Thành", chủ nhân khu vườn tạo dáng, quả là kỉ niệm khó quên,
cảm ơn anh hội trưởng " Ngọc kiên" đã bố trí phần demo.

NDCan

Thành viên tích cực

Cái gì thế này bái phục MƯA =D>=D>=D>=D>@};-@};-@};-

haohuynhde

Thành viên tích cực

Còn nhiều ảnh độc đáo nữa mà chưa thấy anh e đưa lên, có anh thầy bẩy xì tin bên em thanh tú không biết ai chụp nhỉ ...hehe

storm_snows2006

Thành viên tích cực

Đang xem: 55 (42 thành viên và 13 khách)
‎storm_snows2006, ‎tran van tuyen, ‎Kihieulam+, ‎(`×Goldfish×´), ‎caycanh1, ‎phuongnt, ‎huunhontn, ‎hung78, ‎bigbabol, ‎haohuynhde, ‎phuongqtd, ‎LêNgọcTân, ‎huuducIT, ‎toanphuonglonghy, ‎Anh Tuan Bonsai, ‎bientrang, ‎Đỗ Mến, ‎Trungdunggialai, ‎thailaipc, ‎duongmark44, ‎thanhtu_tt88, ‎HOANGANH1102, ‎Lamgiang0373, ‎vuhoang, ‎Davydenko, ‎Thu HY, ‎ditimmatkhau, ‎hinh_79, ‎t01684359917, ‎SONAKHAP, ‎connhat.hotel, ‎hoangmai, ‎sunching, ‎vmhung_xambo, ‎snake, ‎phanthinh, ‎khat_lp, ‎daoanh, ‎trungduart

Đông vui quá, híc hôm qua tiếc gia đình có việc nên em đã không off được cùng anh em rồi:(

storm_snows2006

Thành viên tích cực

Cái gì thế này bái phục MƯA =D>=D>=D>=D>@};-@};-@};-
haha chị Mưa trông pro thật, uống kiểu này thì các anh ấy say bét nhè rồi:))

haohuynhde

Thành viên tích cực

Nhớ rồi, anh sói chụp. A sói ơi!!! đưa ảnh thầy bẩy chụp cùng e thanh tú lên đi, e khoái nhất ảnh đó

Kihieulam

Thành viên tích cực

Còn nhiều ảnh độc đáo nữa mà chưa thấy anh e đưa lên, có anh thầy bẩy xì tin bên em thanh tú không biết ai chụp nhỉ ...hehe
Hôm qua chụp với em mà nắng quá mắt anh nhắm tịt lại nên không đưa ảnh lên, giữ làm kỉ niệm vậy :)):)):))

Đỗ Mến

Thành viên

Thêm một số hình ảnh mình tự chụp
Cây sanh dáng làng khủng ngay giữa khu vườn:

Và cây sung tuyệt đẹp mùa đông mà vẫn rất nhiều quả:

Và tiểu cảnh hòn non bộ và đồi tùng

xuantunguyen

Thành viên tích cực

Đại hội thành công, hoành tráng. Xin được chia vui. :)
em Tú dễ thương nhất.
chị mưa number one.
các anh miền Nam cố gắng thể dục buổi sáng để còn chút thể lực về Đà Nẵng nghe :)

huuducIT

Thành viên tích cực
Re: Tường thuật Off miền Bắc - Đại hội caycanhvietnam.com Thành Công Kỳ Viên 2011

ối giời, e xem đc mỗi ảnh ăn nhậu còn lại ko thấy gì, hik

hung78

Quản lý

TRời ơi nhìn ảnh này muốn chết luôn@-)[/QUOTE]

đàn chủ đang thổi hồn vào tác phẩm :-$
nói thật có mưa buổi off thêm rất nhiều lửa=D> thanks mưa

haibien

Quản Lý Viên
Trả lời: Re: Tường thuật Off miền Bắc - Đại hội caycanhvietnam.com Thành Công Kỳ Viên

Ôi em tôi sắt xi zậy ta...
Chúc mừng thành công Đại hội!
Người em mong nhất là anh,thiếu anh làm em giảm nhiều cái độ vui [-(
ối giời, e xem đc mỗi ảnh ăn nhậu còn lại ko thấy gì, hik
Chắc mạng chậm chứ up lên photobucket sao ko xem đc.

Mới up thêm Clip bài Sapa nơi gặp gỡ đất trời do Liềnanh quan họ Bắc Ninh trình bày cực vui luôn.
Có ông dân tộc Mông Chương với Cần múa khèn tuyệt cú.

hoa11

Thành viên

tiếc quá tiếp tục đi các a=D>

ngockien

Super Moderator

Thật cảm động khi anh em về tề tựu rất đông đủ,Vườn cảnh Thành Công Kì Viên tuyệt đẹp,anh Nguyễn Trọng Thành thật ấn tượng,một người tài hoa và thành đạt nhưng anh hết sức cởi mở ,nhiệt tình trong giao tiếp cũng như trong chia sẻ những kĩ thuật,kinh nghiệm cùng những anh em chơi cây .Thay mặt diễn đàn ccvn.com,và hội miền bắc xin gửi lời cảm ơn tới anh cùng gia đình đã tạo mọi điều kiện cho buổi gặp mặt thành viên ccvn.com diễn ra hết sức tốt đẹp.

Xin cảm ơn nhà nghiên cứu sinh vật cảnh Việt Nam,bác Lê Quang Khang đã dành thời gian tham dự,và giao lưu,chia sẻ những gì tinh túy nhất mà bác đã dày công nghiên cứu và xây đắp cho nền cây cảnh nước nhà.

Cảm ơn những anh em ccvn.com khắp Bắc Trung Nam về tham dự,điều đó vô cùng ý nghĩa và khẳng định sự thành công trong xây dựng và phát triển của website ccvn.com - nơi hội tụ những người yêu cây cảnh trong cả nước

Cảm ơn đông đảo anh chị em đã hết sức nhiệt tình,dành rất nhiều thời gian và công sức cho công tác chuẩn bị .Góp phần rất lớn cho thành công trong hoạt động offline lần này .

Những thành tựu cũng như thắng lợi của website ccvn.com trong việc gắn kết những tâm hồn yêu cây,truyền đạt những kinh nghiệm kỹ thuật,phổ biến thúc đẩy phong trào.Đã được đài phát thanh và truyền hình Hà Nội đưa tin trong bản tin thời sự,và sẽ có một phóng sự thời lượng dài giới thiệu về website của chúng ta.
Thay mặt Ban Quản Trị ccvn.com,và hội miền Bắc một lần nữa trân trọng gửi lời cảm ơn.

laothinh

Moderator

IMG]http://i832.photobucket.com/albums/zz245/ngoctuan0904889981/Thanh%20Cong%20Ky%20Vien%202011/IMG_7830copy.jpg[/I

Ôi đẹp qua ước gì ngày nào cũng ....................@};-@};-@};-:">
==================================

Ôi ước gì ngày nào cũng được .......................được chở em Mưasaobăng