hinh ảnh mừng kỷ niệm 10 năm sinh nhật diễn đàn

centimet

Quản lý mới
hổm rày Cent em cũng có bận việc gia đình , rãnh là nhảy vô up ảnh...do hôm ấy Cent em choạch hơi nhiều , hết 1 thẻ 8G và một phần của thẻ dự phòng 8G...do số lượng ảnh khá lớn nếu thong thả thì nữa tháng cũng chưa xong , em dành thời gian chỉnh sơ ảnh và cố gắng up hoàn thành những hình ảnh của buổi offline... không cmt và chú thích đầy đủ mong các tiên sinh thông cảm

cung kính
Centimet
(tt)

==================================

minhkhatran

Quản lý mới
theo tôi thì có lời đề nghị với ban quản lý diển đàn ,nhửng hình anh mà anh em thành viên đăng lên nên phải chú ý , không nên đưa lên nhửng hình ảnh thiếu sự tôn trọng người khác .nhửng hành vi như vậy thật khó coi quá .mong đừng đùa giởn khó coi nửa

Kim Khi Tai

Moderator
theo tôi thì có lời đề nghị với ban quản lý diển đàn ,nhửng hình anh mà anh em thành viên đăng lên nên phải chú ý , không nên đưa lên nhửng hình ảnh thiếu sự tôn trọng người khác .nhửng hành vi như vậy thật khó coi quá .mong đừng đùa giởn khó coi nửa
Đây là trang chia sẻ những hình ảnh của buổi giao lưu Sinh nhật 10 diễn đàn nên những hình ảnh đã có sự chỉnh sửa mang tính đùa giỡn sẽ bị xóa k cần thông báo.
Thank ACE

choivotu

Banned
Đúng rồi anh , mà có đưa hình thì nên đưa đúng chủ đề, bám sát nội dung.
Chứ mà em thấy có hình con gái là mấy ảnh bu zô chém gió, chứng tỏ như là mình mê gái dữ lắm ,
như zậy có coi là đùa giỡn và thiếu tôn trọng những người khác không anh ? Đã zậy cô ăn ảnh
tí thì post cả chục tấm, không thấy nhàm chán à ? hehe , em gớp ý thôi à nha bởi vì có nói đi thì
nên nói lại, cảm ơn nhiều.

:D

SAONAM

Thành viên mới
Đúng là những tay súng oai hùng bắn rất chất lượng và nghệ thuật..... đáng hâm mộ :emoticon-yes: