Xin giúp đỡ.

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
1 topic rất đáng đc chú ý,chia sẻ cùng gia đình người bị nạn và cảm ơn bác dblngthanh.Mong mọi người chú ý

laothinh

Moderator
Muốn làm người không dễ dàng chút nào, kêu gọi anh em ủng hộ hoàn cảnh thương tâm này. Mong an lành.

lehoaian

Thành viên tích cực

dungvan

Moderator
Thật đáng thương tâm, em không tham gia đấu giá, xin ủng hộ 200 ngàn đồng.
Mong các anh em tiếp tục ủng hộ vì lòng nhân ái.
Cảm ơn.
PS: Chuyển tiền vào đâu anh Bình ơi?

bongbet

Thành viên tích cực

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
Re: Trả lời: Xin giúp đỡ.

Thật đáng thương tâm, em không tham gia đấu giá, xin ủng hộ 200 ngàn đồng.
Mong các anh em tiếp tục ủng hộ vì lòng nhân ái.
Cảm ơn.
PS: Chuyển tiền vào đâu anh Bình ơi?
Tôi sẽ nhờ BQT,để nhờ tài khoản của 1 ACE chị nào đó ở Đà Nẵng giúp.Cảm ơn các bạn đã quan tâm và giúp đỡ.

HUUDUC

Quản lý
Thật não lòng ! Có những người giàu có chơi ngông bỏ tiền tỉ sắm đồ trang sức trong khi xung quanh đầy rẫy những mảnh đời khốn khó . Mong AE hãy nhiệt tình ủng hộ cho chủ đề này !

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
Re: Trả lời: Xin giúp đỡ.

Mình xin ũng hộ 500k.
Bạn có thể giúp luôn bằng cách sẽ chuyển toàn bộ số tiền mà chúng ta quyên góp được,đến gia đình nạn nhân ko?Vì lúc này họ rất cần tiền. Cảm ơn Hoang Dung.

dungvan

Moderator
Trả lời: Re: Trả lời: Xin giúp đỡ.

Bạn có thể giúp luôn bằng cách sẽ chuyển toàn bộ số tiền mà chúng ta quyên góp được,đến gia đình nạn nhân ko?Vì lúc này họ rất cần tiền. Cảm ơn Hoang Dung.
Ý này hay đấy ạ.
Hình như bác Hoangdung ở Miền Trung phải không ạ? Nếu được thì mong bác giúp luôn, để em biết rồi sáng thứ 2 em chuyển tiền luôn ạ.
Cảm ơn các bác.

dungvan

Moderator
Ông đá đểu tôi đấy hả...:)):)):))
Trời!!!!!
Tự dưng tôi nhớ đến cái topic " Chung tay...." của ông thôi mà, sao lại nói bạn như thế ông bạn già của tôi ơi.
Cái vụ đó tôi đang định hôm nào qua ông rồi nói thêm tí, tiện đây tôi có ý là vụ ủng hộ này rất xứng đáng gọi là Phong cách CCVN.com ( fair play) đó ông bạn già.
Có vậy mà đã " đá" lại bạn rồi.=))
==================================
híc, anh Dũng thật là tốt bụng :eek:3
Anh Dũng nào vậy Bà? Nói cho rõ nhé, ở đây có 2 Dũng. Bà bênh ai?=))