xin cho em ý kiến cây mai này tạo dáng bon.sai đẹp k máy bác.cám ơn các bac ủng hộ nh

thaibinhkhanh

Thành viên Mua Bán
xin cho em ý kiến cây mai này tạo dáng bon.sai đẹp k máy bác.cám ơn các bac ủng hộ nh

:-Bmình có cây mai quáy gióng sù.mai già.đế hình trái tim.thân hình chử S việt nam nha.mặc tiền giáng lân.đang gép chờ tạo dáng bon sai,anh em thấy cho y kiên nha. anh nào thít có thể pm.1 vườn mai em co gần 400 góc có góc này bon sai quáy nhất.
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
anh nào thấy đep em có thể thỏ thuận để em quáy này về nhà mới hạnh phúc hơn.
số dt em nó. 0907178687

lnvinh

Super Moderator
Trả lời: xin cho em ý kiến cây mai này tạo dáng bon.sai đẹp k máy bác.cám ơn các bac

Nên để vậy chơi tàn cho nhiều bông.

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Trả lời: xin cho em ý kiến cây mai này tạo dáng bon.sai đẹp k máy bác.cám ơn các bac

Bạn có thể hỏi anh em sẽ trả lời nhưng cách đặt câu hỏi của bạn đã làm tôi bị sốc, cùng 1 nội dung bài viết bạn đăng ở 7 topic khác nhau, mở hẳn 2 topic mới và có những topic anh em đang bàn luận bạn chen vào. Đến mức sau khi đoc xong các bài viết mới trong "chuyên đề về mai" tôi đã thuộc lòng bài viết của bạn.
Rút kinh nghiệm nhen bạn!

thaibinhkhanh

Thành viên Mua Bán

za em cám ơn.tại em la ng mói vào diễn đàn.mà em viết bài bị lỗi cứ gữi là k thấy gì cả.mạng bị out hoài.nên cứ tưởng bài viết k gữi dc viết lại ai ngờ là bài đã dc đang lên diễn đàng.em xin lỗi các bác cac anh nha.em rút kinh nghiệm.chỗ em ỡ mang intenet cùi lám

dovanlo

Thành viên Danh Dự

Cây mai này không phải của bạn ( trong 1 topic tôi đã thấy bạn viết rằng " theo lời gia chũ là mai sù.mình cũng ít chơi mai sù.nhưng góc này già hơn 10 năm là chắc 100% ") vậy tôi chém nhen! Cây này không đẹp, thẹo chà bá, bộ rể quái nhưng chưa phải là đẹp, thân tuồn tuột không biết vót, không có gì để phải lăn tăn về nó,làm tàn lớn chơi bông là biện pháp tối ưu.
Có nhiều cây đẹp lắm nhen bạn, đi nhiều thì sẽ gặp, ngồi trên máy vi tính đâu thể thấy hết giang hồ cây kiểng...