Xin chào các bác...em là thành viên mới

lovemacarong

Thành viên mới
Trước hết em xin chào các bác,các chú, các anh chị gần xa. :eek:Em vô tình vào trang web này nhưng em thấy rất hay và bổ ích nên em xin được làm thành viên, mong các bác anh chị đi trước chỉ bảo giúp đở cho em. Em không phải là dân chuyên nghiệp chơi kiểng nhưng em rất thích trồng và chơi kiểng.Em rất thích mai vàng.Em thấy trên đây mọi người ít pót hình mai vàng quá, em tìm mãi mà chỉ được vài hình. Lý do là em vừa mua được 1 vài cây nhưng ko biết mình có mua lầm ko và việc chăm sóc cho cây em cũng ko rành lắm? Cây này là cây mai tàng,cao khoảng 3,5m,tán tròn rộng khoảng 3m,chu vi gốc khoảng 60cm,bộ rể cây thì không chê được rất đều,các chi đã được chủ cũ uốn rất bắt mắt và to gần bằng cườm tay em bé, em mua giá 14tr đồng, không biết thế có mắc lắm không hở các bác. :rolleyes:Em rất mong nhận được sự hướng dẫn giúp đở của các đàn anh đi trước. Hình của nó em sẽ pót lên sau vì em chưa chụp, mong nhận được chỉ bảo,giúp đỡ của các bậc đàn anh.

hoclamvuon

Thành viên
chào mừng bạn đến diễn đàn! các bài viết về mai vàng bạn vô mục mai vàng xem còn về cây mai của bạn thấy hình mới đánh giá được bạn à !