Xin đàn chủ, các MOD và anh em diễn đàn giúp tôi vì TVMB có dấu hiệu vi phạm

trần huỳnh

Thành viên
Trả lời: Xin đàn chủ, các MOD và anh em diễn đàn giúp tôi vì TVMB có dấu hiệu vi phạm

Nhân đây có ý nhỏ gửi đến bạn TrungNguyên85. Dù sự việc đã được giải quyết nhưng qua sự việc vừa rồi mình thấy cách làm của bạn như vậy thì không ổn, bạn bán thì bạn phải có trách nhiệm với khách của mình, bán gì? Bán cho ai bạn phải biết chứ có đâu mà bạn nói không nhớ người ta mua gi. Và nếu đã bao sống cây cho người ta thì khi chết bạn phải hoàn toàn chịu trách nhiệm chứ không phải đòi khách cưa đôi thiệt hại được (trừ khi người ta tự nguyện chia sẽ với bạn). một điều nữa, nếu hứa thì nhất định phải thực hiện chứ không thể hẹn hoài như vậy được. Nếu bạn không khắc phục được thì bạn biết thời gian tới bạn bán được cho ai rồi đó. " mua danh ba vạn, bán danh ba đồng". Thật sự khi xem mình rất bực kiểu như vậy. Lời nói thật nếu có khó nghe mong bạn thông cảm!

trungnguyen85

Thành viên tích cực
Trả lời: Xin đàn chủ, các MOD và anh em diễn đàn giúp tôi vì TVMB có dấu hiệu vi phạm

Nhân đây có ý nhỏ gửi đến bạn TrungNguyên85. Dù sự việc đã được giải quyết nhưng qua sự việc vừa rồi mình thấy cách làm của bạn như vậy thì không ổn, bạn bán thì bạn phải có trách nhiệm với khách của mình, bán gì? Bán cho ai bạn phải biết chứ có đâu mà bạn nói không nhớ người ta mua gi. Và nếu đã bao sống cây cho người ta thì khi chết bạn phải hoàn toàn chịu trách nhiệm chứ không phải đòi khách cưa đôi thiệt hại được (trừ khi người ta tự nguyện chia sẽ với bạn). một điều nữa, nếu hứa thì nhất định phải thực hiện chứ không thể hẹn hoài như vậy được. Nếu bạn không khắc phục được thì bạn biết thời gian tới bạn bán được cho ai rồi đó. " mua danh ba vạn, bán danh ba đồng". Thật sự khi xem mình rất bực kiểu như vậy. Lời nói thật nếu có khó nghe mong bạn thông cảm!
E thanh that xin loi cae tren d d truoc nha .a ko hieu gi ve viec nay thi e nen im lang la tot nhat nha a .e noi so so cho a hieu chut ne .e da noi voi a khoa la neu a chon cay lai e bu 100% chu e bao song la ko phai la e tra tien lai .con viec 50% la a khoa tu nguyen noi la moi nguoi chiu 50/50 do .cai dau cua a nen suy nghi rong ra chut di a a.e chi noi nhieu do thoi a tu a hieu va suy nghi truoc khi noi hay binh luan ve ai do nha a.

_Kim Khánh_

Thành viên tích cực

Mịa kíp! Đến nước này mà vẫn có kẻ cãi chày cãi cối.

Nếu thật sự khó khăn, nghèo khổ thì sống sao để người ta cảm thông, thương cảm. Nghèo cho sạch, rách cho thơm. Đừng dở cái thói đã đói còn nói cùn.

BVDung

Thành viên tích cực

bây giờ nghe điên thoại ngoài đường còn bị mất huống chi ko biết mặt nhau ,khóa níc thì nó lại mượn cmt nghười khác đăng ký mua bán thôi

dacera

Thành viên
Re: Trả lời: Xin đàn chủ, các MOD và anh em diễn đàn giúp tôi vì TVMB có dấu hiệu vi

E thanh that xin loi cae tren d d truoc nha .a ko hieu gi ve viec nay thi e nen im lang la tot nhat nha a .e noi so so cho a hieu chut ne .e da noi voi a khoa la neu a chon cay lai e bu 100% chu e bao song la ko phai la e tra tien lai .con viec 50% la a khoa tu nguyen noi la moi nguoi chiu 50/50 do .cai dau cua a nen suy nghi rong ra chut di a a.e chi noi nhieu do thoi a tu a hieu va suy nghi truoc khi noi hay binh luan ve ai do nha a.
Có ai dịch dùm em không? Kiểu này nội quy diển đàn lại phải sửa nữa rồi: " đang bị đòi nợ có quyền cò men tiếng việt không dấu", em xin lổi em không có ý gì khác, chỉ tôn trọng người xem trên diển đàn thôi nha anh..

Tôi nghĩ ACE mua hàng bao sống nên thỏa thuận thẳng luôn nếu cây chết hoàn lại 100% tiền, phí giao dịch bên nào phát sinh bên đó chịu, dứt khoát, rõ ràng không lôi thôi nữa. Cây chết phải thấy xác, thời hạn tối đa 15 ngày phải hoàn tiền.

dinhhunganh

Thành viên tích cực

Khóa lại đi thôi.....

binhtuyet135

Thành viên

giải quyết xong .... vụ của tui đâu trời ?
có cần lập thêm một tiêu đề nữa hay không ? trungnguyen ơi ?

longnv

Thành viên

Gửi Trung
anh cũng gửi mấy cây bao song (vẫn có xác nhận và thông tin chuyển khoản Vietcombank từ tháng 4/2015) và ntin vào hộp thư em không được (vì mail box full). Có gì inbox trả lời hoặc điện thoại lại anh nhé. Thanks em

Cười Tét Rún

Thành viên

Dạo này vào đây toàn thấy chuyện hầm bà lằng, bát nháo, tả pí lù ... không là sao ta???

viettq

Thành viên mới

Vui quá! gặp được anh ấy ở đây rồi.

Cùng mua lô này, của mình 2 cây sao sao rồi bạn Trungnguyen85?