Xin ý kiến thành viên V/V chi quĩ Từ thiện

Văn

Thành viên tích cực
chào các bác. em không rõ mọi chuyện vì bận ko online thường xuyên. với thời buổi hiện nay thi 1tr đồng có lẽ hơi ít.... theo ý kiến riêng em thì tùy thuộc vào mấy yếu tố sau để trích quỹ cho phù hợp:
1. tùy thuộc mức độ hoàn cảnh, bệnh tật (bệnh nặng, nhà nghèo trích nhiều hơn chút)
2. tùy thuộc quỹ từ thiện có bao nhiêu để trích .
vài lời góp ý có gì mong anh em bỏ qua nhé.
Hic,vẫn biết vậy em ơi,nhưng quĩ từ thiện chỉ mới có 5.070.000VNĐ thôi

Mai Vàng

Thành viên
em nhất trí cả 2 tay, anh em sẽ tiếp tục đóng góp cho quỹ, em nghĩ quỹ này cũng thật hữu ích.

MinhThư99

Thành viên tích cực
Đây là 1 việc làm rất hửu ích, chúng ta cần duy trì và phát triển ngày 1 mạnh hơn, số tiền tuy không là bao nhưng đó tấm lòng của anh em , trong lúc gia đình gặp khó khăn mà nhận được sự quan tâm giúp đở của 4U là một niền an ủi rất lớn.
- Rất cảm ơn anh Văn đã sáng kiến 1 việc làm đầy ý nghĩa.

Văn

Thành viên tích cực
Thưa quí vị thành viên diễn đàn caycanhvietnam.com
Sau khi xin ý kiến của quí vị về vấn đề chi 1triệu đồng từ nguồn quĩ của Quĩ Từ thiện để gởi đến thành viên batuluong gọi là tấm lòng của thành viên diễn đàn caycanhvietnam.com chia xẻ cùng batuluong trong lúc mẫu thân đang lâm bệnh,được sự đồng thuận cao của quí vị.vậy nay Văn xin phép được duyệt chi từ nguồn Quĩ nầy và chuyển đến trungduart nhờ trao giúp đến tận tay thành viên batuluong.
Trân trọng.