Vui...Vui...Cá Quý đang nuôi (Địa chỉ nuôi: phần chú thích)

Bonsainghiepdu

Thành viên tích cực
Hôm nay là lần đầu tiên lang thang sang tận đây. Post vài hình bầy cá quý đang nuôi cho anh em xem.
Up từ quý vừa vừa đến tuyệt đỉnh nhé!

và đây là con quý nhất - đã die:

Địa chỉ nuôi: Thủy cung Nha Trang.
Hi..hi...hi.... Chộp được vài hình nhân chuyến Công tác Nha Trang. Up chia sẻ cho ACE nào chưa có điều kiện đi tham quan Thủy cung Nha Trang.

Không biết bài này có vi phạm Nội quy diễn đàn không? nếu có, nhờ các MOD phụ trách XÓA dùm mà không cần báo.
Thanks,
Bsnd.

longga

Thành viên tích cực
Trả lời: Vui...Vui...Cá Quý đang nuôi (Địa chỉ nuôi: phần chú thích)

Ta biết tại sao Die, chắc tại bác ăn thịt nó chứ gì. Người gì mà tàn nhẫn, ăn thịt xong còn bộ xương khô cũng tận dụng đem triển lãm kiếm tiền mua cây cảnh nữa chứ. Trong tấm bảng ngay con cá ghi: cần tiền mua cây cảnh nên phải bán con cá :-??

Bonsainghiepdu

Thành viên tích cực

Ta biết tại sao Die, chắc tại bác ăn thịt nó chứ gì. Người gì mà tàn nhẫn, ăn thịt xong còn bộ xương khô cũng tận dụng đem triển lãm kiếm tiền mua cây cảnh nữa chứ. Trong tấm bảng ngay con cá ghi: cần tiền mua cây cảnh nên phải bán con cá :-??
Long gà cực kỳ sáng tạo:)). Một tố chất quý để chơi thú chơi đầy sáng tạo.
Vậy mà cũng nghĩ ra nhỉ???8->

AliPaPa

Thành viên

đây là những hình ảnh ở Viện Hải Dương học phải ko bạn

e-bonsai

Thành viên tích cực

toàn hải sản ngon, chẹp chẹp ... :))

ledinh1081

Thành viên tích cực
Không có gold-fish: cá vàng à bạn ơi? loại cá đó hình như Hổ Báo dữ dằn lắm thì phải hà????

Bonsainghiepdu

Thành viên tích cực
Không có gold-fish: cá vàng à bạn ơi? loại cá đó hình như Hổ Báo dữ dằn lắm thì phải hà????
Về thăm mộ Hàn Mặc Tử - đo đô rượu Bàu Đá - Biết ngay mà! Mà KV đó cũng không dữ dằn lắm đâu (ngoại trừ nhà có bán cá^#(^)
Cá ở Tây Sơn - dữ hơn:)).

ledinh1081

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Vui...Vui...Cá Quý đang nuôi (Địa chỉ nuôi: phần chú thích)

Về thăm mộ Hàn Mặc Tử - đo đô rượu Bàu Đá - Biết ngay mà! Mà KV đó cũng không dữ dằn lắm đâu (ngoại trừ nhà có bán cá^#(^)
sao cứ hù hoài dzậy cà? tính "làm hàng" với em Cá mà bồ nói dzậy, cô ta lại được Nê đó!!!:(:)(:)((

(`×Goldfish×´)

Thành viên tích cực

Đây đây , Goldfish - Cá Vàng của anh Bờm đây ;))
Cá ở Tuy Phước hiền khô ah! Phải ko anh Bonsainghiepdu ...Lên tiếng đi " Anh mà nói khác em là cẩn thận với em á ...em hù dọa thôi đừng sợ 8-} "

sao cứ hù hoài dzậy cà? tính "làm hàng" với em Cá mà bồ nói dzậy, cô ta lại được Nê đó!!!:(:)(:)((
Úi định " làm hàng " nữa cơ ah! Thui ứ chơi với anh nữa ,giấu diếm em đủ điều hết .Giận rồi

han_qn

Thành viên tích cực

Đây đây , Goldfish - Cá Vàng của anh Bờm đây ;))

Cá ở Tuy Phước hiền khô ah! Phải ko anh Bonsainghiepdu ...Lên tiếng đi " Anh mà nói khác em là cẩn thận với em á ...em hù dọa thôi đừng sợ 8-} "

Úi định " làm hàng " nữa cơ ah! Thui ứ chơi với anh nữa ,giấu diếm em đủ điều hết .Giận rồi
cá bình định cho vô nồi lẩu nhậu là thích thui các bác ah:)):)):)):)):)):)):)):))
=D>=D>=D>=D>=D>

Bonsainghiepdu

Thành viên tích cực

Cá ở Tuy Phước hiền khô ah! 8-} "
Ủa vậy là cá vàng ở Phước Hiệp hay Qui Nhơn? Lúc trước có hỏi nhưng nhớ không lầm là cá vàng có trả lời đại khái như là "mình ở chỗ khác, không phải khu vực đó".......

Anh ở Phước Thành. Mới nhận đồng hương với anh Minh Thắng hôm qua!

sao mình vao thuy sinh cung nhieu lần rôi mà ko thấy nhỉ, chừng nào có dịp đi lại xem xaoB-)