Vitamin B1 chính hãng của Thái Lan

giamabom

Thành viên
Vậy thì còn thêm một điểm nữa mà chắc chắn có (vì em mới mua). Phong lan Hải Minh
Hải Minh có 2 loại của Thái
- Loại 4.x ga lông (gần 5 lít) can xanh
- Loại 1 ga lông lọ màu trắng
Em dùng cả hai loại thấy loại màu trắng ok hơn. Bác cần thêm ảnh không thì em post lên
Cái tiệm này địa chỉ ở đâu vậy bạn !?

dautam14786

Thành viên
thuốc với chả thang,em mua 1 chai b1 grow more 100ml của mỹ,chỗ thì bán 15 tới 20k chỗ khác thì 38k 1 chai mà nhìn bên ngoài thì như nhau không biết ruột thì ra sao?

thuốc với chả thang,em mua 1 chai b1 grow more 100ml của mỹ,chỗ thì bán 15 tới 20k chỗ khác thì 38k 1 chai mà nhìn bên ngoài thì như nhau không biết ruột thì ra sao?
Hàng nhập khẩu growmore b1 mua bây h khá hiếm và giá cao. Bạn nên dùng hàng của thái xịn (có loại thái cọp nữa đó). Loại hàng chuẩn thì dùng chất lượng khác hẳn. Loại bạn đang mua là hàng liên doanh, chất lượng tàm tạm và kém nếu vớ phải hàng giả.
Hàng chuẩn thông thường dung tích khá lớn 1-5 galon cho một lọ

anhnamnguyen

Thành viên mới
Mua hàng xịn xài chắc hết date vẫn chưa hết một lọ ,nhà có vài cây xit bao h mới hết 1 gallon là gần 4 lit rồi , mua đổ dỏm xài đỡ (200ml)

Mua hàng xịn xài chắc hết date vẫn chưa hết một lọ ,nhà có vài cây xit bao h mới hết 1 gallon là gần 4 lit rồi , mua đổ dỏm xài đỡ (200ml)
Bác chơi lan thì gạ nhà vườn bán theo chai nhỏ. Các nhà vườn vẫn đong ra chai nhỏ bán bình thường. Ngoài ra B1 xài cho cây cảnh, cây nguyên liệu cũng rất ok :)>-