video Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần thắng

duydt

Thành viên
Trả lời: video Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần thắ

Cảm ơn anh đã chia sẻ.

choiroichoang

Thành viên
Trả lời: video Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần thắ

mình sẽ cố úp toàn bộ fai gốc trong thoi gian som nhat

khat_lp

Thành viên tích cực

sao mình vần xem đủ mà các tình yêu
==================================

ae vẩn xem bình thường mà bạn
Dạ vẫn đủ 5 phần, những gì bác ấy post lên em đều xem đủ, tuy nhiên khi dựng phim một số đoạn chia sẻ bị cắt dở dang, em đoán người làm phim không liên quan gì tới chơi cây nên vậy~X(

haibien

Quản Lý Viên

Có còn file gốc Avi hay băng ko em làm lại đầy đủ cho.

mrkhongbiet

Thành viên tích cực

Các sư bá, sư tổ, sư huynh dùng kéo tỉa cành cắt thịt nướng mới gọi là pro chứ, vết cắt không thấy sẹo luôn ^^

nguyenthehungap8

Thành viên tích cực

cảm ơn bác chủ tóp nhiều!mình vào trễ coi hết 5 phần bây giờ mới xong( 1h đêm) rất ý nghĩa của diễn đàn .đầy cảm xúc. cảm ơn LONG KHÁNH nhiều nhiều!

tranminhtrung67

Thành viên

Toàn là an vói nhạu .nhũng chổ quan trọng cāt hết

choivotu

Banned

Toàn là an vói nhạu .nhũng chổ quan trọng cāt hết
=))=))=))=))

Giờ mới biết hả bạn, đặc trưng của ccvn mà, khoe nhậu là chính :)):)):))

BVDung

Thành viên tích cực

cái này gọi là hình anh anh em giao lưu thì đúng hơn ,chứ làm gì có chia sẻ kinh nghiệm linh sam với nghệ nhân trần thắng .
đúng là đăng liên thiên