Vào diễn đàn rất chậm

vinhquangle

Thành viên tích cực
Mấy ngày hôm nay em vaò diễn đàn và xem các mục khác phải đợi rất lâu nên chán thật, có anh chị em nào giống em không? Em dùng mạng cáp quang,truy cập vào các trang google thì bình thường .

trungduart

Administrator
Sự cố dd vào chậm cũng bị 2 ngày hôm nay, anh em kỹ thuật vẫn trong thời gian xem xét vì vậy rất mong anh em thông cảm.

thanhtrucsg

Thành viên
Mấy hôm nay máy tính khi vào mạng internet bị chậm, màn hình hiện đầy các hình ảnh quảng cáo, che khuất cả những chỗ cần thấy để click .... Tìm hiểu được biết là bị dính con malware DNSUnlocker ... làm thay đổi cả DNS mặc định của máy tính!

hoanganh91

Thành viên
Mấy ngày hôm nay em vaò diễn đàn và xem các mục khác phải đợi rất lâu nên chán thật, có anh chị em nào giống em không? Em dùng mạng cáp quang,truy cập vào các trang google thì bình thường .
mình cũng như thế. hổng biết có phải nhiều người vào diễn đàn của mình nên chậm không? nếu thế thì cũng có cái để vui nhè?

Xichlosg

Thành viên tích cực
Phải nói thật là việc truy cập vào DD quá là tệ. Và cho dù vì bất cứ nguyên nhân gì đi chăng nữa,thì cũng rất không nên để tình trạng nêu trên kéo dài như thế này.

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Thú thật ngồi đợi vào được dd đôi khi cũng nản không muốn vào nửa, BQT nên sớm tìm nguyên nhân để khắc phục.

hqvuhototbung

Thành Viên Danh Dự
Thú thật ngồi đợi vào được dd đôi khi cũng nản không muốn vào nửa, BQT nên sớm tìm nguyên nhân để khắc phục.
Ấy là tại bạn Ratthichbonsai không hút thuốc lá ?
Chứ cứ như mình, click vào xong, để đó, lê chân ra vườn hút nửa điếu thuốc,
quay vào, là Diễn Đàn đã sẵn sàng.

Có điều, mấy hôm nay số thuốc lá tăng lên gấp 3 !
Toàn cứ là 1/3 tới 1/2 điếu rồi dập !
Chắc là không đủ tiền mua thuốc nhiều như thế.
Nên bớt thuốc hay bớt vào Diễn Đàn nhỉ ?

Thứ nào cũng thích cả ! Đến khổ ?

thay80

Thành viên Mua Bán
Lúc 9:33 PM, vào diễn đàn hoảng hồn, tưởng ae đi nhậu hết rồi chứ!huhuhaha

trungduart

Administrator
4 ngày gần đây cứ vào lúc 17-22h diễn đàn luôn luôn vào chậm, lý do trên kỹ thuật báo có lượng truy cập trái phép liên tục vào server chính vì vậy dẫn tới truy cập dd chậm. Về giải pháp anh em kỹ thuật vẫn trong thời gian khắc phục. Rất mong anh em dd thông cảm.

Xichlosg

Thành viên tích cực
Chẳng cần đợi đến chiều tối,ngay cả sáng sớm,và ngay như chính lúc này,vào DD cũng giống như lần đá qua sông.

cuongphuong888

Thành viên
Re: Vào diễn đàn rất chậm

Hầu như lúc nào cũng bị chắc là hồn chưa nhập vào cây nên mới như vậy [-O<