Vườn tạp thanhmaidinh

thanhmaidinh

Thành viên tích cực
Đã 6 năm là thành viên của Diễn đàn, nay cũng mạnh dạn xin các sếp cấp cho mảnh đất tạo cái vườn nhỏ nhốt vài cây tạp, tạm gọi là Vườn tạp.
Mong được sự góp ý xây dựng của các ace, để vườn tạp ngày càng ít tạp, xin cảm ơn.
Đầu tiên là cây sam trái; Cây này làm được 2 năm:

Quí Tài

Quản Lý Viên
Bộ đất một bên bị nhiểm độc hay sao mà cây nó đứng một bên mép vậy anh ?

thanhmaidinh

Thành viên tích cực
anh em trên 1 chiếc xe tăng

==================================
Chúc mừng Anh thành lập vườn, up nhiều hình chút Anh ơi !
Lâu rồi chưa gặp anh lính đảo nha, ăn tết vui chứ chú?
==================================
toàn là cây tạp thi em,

thanhmaidinh

Thành viên tích cực
Chúc mừng anh lập vườn, anh chia sẻ thêm cây đi ạ
Bộ đất một bên bị nhiểm độc hay sao mà cây nó đứng một bên mép vậy anh ?
Mắt kém tay run
vườn toàn là cây cùn cùn,
lại thích leo mép
... đã xấu mà lại khôn heheh
Cảm ơn các đồng chí!

Quí Tài

Quản Lý Viên
Mắt kém tay run
vườn toàn là cây cùn cùn,
lại thích leo mép
... đã xấu mà lại khôn heheh
Cảm ơn các đồng chí!
Cây cùn cùn vậy thì 5 anh em tặng bớt một cây hàng dưới bên trái đi cho còn chẳn bốn hỉ :-bd

thoainguyenkh

Thành viên
Cây cùn cùn vậy thì 5 anh em tặng bớt một cây hàng dưới bên trái đi cho còn chẳn bốn hỉ :-bd
í í...hổng được đâu a Quý, cây này a Thành đã giao quyền quyết định cho e rồi! khà khà....:-h
Chúc mừng ông anh thành lập vườn nha, ngày mai a có ra nhà a Tâm không để e chạy xuống chiến đấu cáu nè! he he=P~

thanhmaidinh

Thành viên tích cực
Em nó đang chi chơi chưa về đó bạn.

í í...hổng được đâu a Quý, cây này a Thành đã giao quyền quyết định cho e rồi! khà khà....:-h
Chúc mừng ông anh thành lập vườn nha, ngày mai a có ra nhà a Tâm không để e chạy xuống chiến đấu cáu nè! he he=P~
Chú muốn thịt thì thịt hehe, anh Tâm mời sáng nay nhưng anh không đi được, bị cấm vận roài, hic.

DUYnguyenDUC

Quản lý mới
6 năm mới dám xin đất cấp vườn hả a,nhát thế ~X(. Mà 6 năm thì chắc nhiều hàng khủng lắm đây ,e sẽ đón xem nhé.

thanhmaidinh

Thành viên tích cực
6 năm mới dám xin đất cấp vườn hả a,nhát thế ~X(. Mà 6 năm thì chắc nhiều hàng khủng lắm đây ,e sẽ đón xem nhé.
6 năm cây vẫn toàn cùi
Vẫn phôi, non trẻ .......... còn tui..........già mồm haha
Cảm ơn bạn !

thanhmaidinh

Thành viên tích cực
vườn này đâu có tạp toàn hàn tuyển mà
Cảm ơn bạn đã quá bộ ghé thăm vườn tạp.

Cây này bằng ngón tay út, đang tính làm lại cái ngọn, nhưng có người bạn bảo cắt phéng cái ngọn luôn, thấy cũng hợp lý nhưng vẫn phân vân, các bác cho thêm ý kiến xem nên để hay cắt nhé, xin cảm ơn!

natureini

Thành viên
Trồng cây nghiêng sag trái, cành rơi sẽ rơi hơn. Phần ngọn dễ định hướng làm hơn.
Cảm ơn A đã chia sẻ!

chiyenlap

Thành viên tích cực
Hình ảnh hôm nay của em nhỏ:

Đẹp quá,phong cách.@};-
Bác Có đổi cái tạp của vườn này không? chiều qua em leo lên cắt cái ngọn cây tạp của em:
http://img62.imageshack./IMG]
Không sợ độ cao đây này bác này,U R xong mới leo,không chóng mặt lắm:)):))
[IMG]http://img854./IMG]

thanhmaidinh

Thành viên tích cực
Trồng cây nghiêng sag trái, cành rơi sẽ rơi hơn. Phần ngọn dễ định hướng làm hơn.
Cảm ơn A đã chia sẻ!
Cảm ơn chú em đã góp ý, cây nhỏ nên muốn thêm hay bớt rơi, muốn úp ngửa gì cũng đơn giản em ạ.

Đẹp quá,phong cách.@};-
Bác Có đổi cái tạp của vườn này không? chiều qua em leo lên cắt cái ngọn cây tạp của em:

Không sợ độ cao đây này bác này,U R xong mới leo,không chóng mặt lắm:)):))
Làm nhà trên đó như anh Hồ văn Lang mà ở cho mát, ngắm cho nó bao quát và chống trộm luôn đi bạn.

Vườn anh mà tạp nổi gì trời, toàn cây mơ ước của em không
Lâu khỏe không chú, rảnh ghé chơi nha.