Vườn Natuan kính chào quý khách .

NaTuan

Quản Lý Viên
Chúc mừng Anh Tuấn khai trương vườn. Mong mỏi mãi có ai mở vườn ở HN cho gần và thỉnh thoảng ghé thăm giao lưu - giờ có Anh Tuấn mở rồi. Chúc Anh luôn thành công.
Cảm ơn em .

Xin chúc mừng anh về ngôi nhà mới.... tấn tài ,tấn lộc ....:-bd:-bd:-bd....@};-@};-@};-@};-@};-
Cảm ơn em .
Chúc mừng bác Tuấn mở vườn, mong bác giới thiệu nhiều tác phẩm và chia sẻ kinh nghiệm để em được mở rộng tầm mắt.
Mình cũng mong có nhiều cây đẹp để giao lưu với các bạn .
Thanks .
Chúc mừng anh nha. Linh sam và sam núi còn nhiều không anh ?
Mỗi loại còn vài chục cây em ạ .
Thanks em .

Mèo Hoang

Thành viên tích cực
Chúc mừng anh lập vườn mới. Chúc vườn luôn phát triển, có nhiều tp đẹp để ACE giao lưu học hỏi.

dabachong

Thành viên tích cực
Nhân dịp được diễn đàn cấp cho mảnh vườn để trưng bày cây của mình .
Tuấn xin gửi lời chào đến tất cả các thành viên trên diễn đàn . Và mong muốn giao lưu kết bạn với tất cả những người cùng chung niềm đam mê sinh vật cảnh trên mọi miền đất nước . Tuấn rất vui khi được mọi người ghé thăm vườn .
Sau 4 năm tham gia sinh hoạt trên diễn đàn mình cũng học hỏi được rất nhiều kinh nghiệm của những người đi trước .
Cảm ơn và kính chúc anh em luôn luôn mạnh khỏe và làm được nhiều tác phẩm đẹp cho mình và cho đời .
Và đây là tác phẩm còn đang dở dang Nhưng là tấm lòng của mình , xin gửi đến tất cả các bạn .

chúc mừng bạn đã thực hiện được những ước mơ riêng tư của minh nhưng mình phải cùng nhau xây dưng căn nhà chung đoàng hoàng hơn to đẹp hơn..=D>=D>..:-bd:-bd...@};-@};-...................

L_Q_N

Thành viên tích cực
chúc vườn a mỗi ngày thêm phát triển và có nhiều tác phẩm đẹp để ae thưởng ngoạn .

sirvottdna

Thành viên mới
Nhân dịp được diễn đàn cấp cho mảnh vườn để trưng bày cây của mình .
Tuấn xin gửi lời chào đến tất cả các thành viên trên diễn đàn . Và mong muốn giao lưu kết bạn với tất cả những người cùng chung niềm đam mê sinh vật cảnh trên mọi miền đất nước . Tuấn rất vui khi được mọi người ghé thăm vườn .
Sau 4 năm tham gia sinh hoạt trên diễn đàn mình cũng học hỏi được rất nhiều kinh nghiệm của những người đi trước .
Cảm ơn và kính chúc anh em luôn luôn mạnh khỏe và làm được nhiều tác phẩm đẹp cho mình và cho đời .
Và đây là tác phẩm còn đang dở dang Nhưng là tấm lòng của mình , xin gửi đến tất cả các bạn .

chúc mừng anh nhé. Vườn anh toàn cây sanh khủng không à.

NaTuan

Quản Lý Viên
Cây chữ tâm chụp ban đêm nhìn đã quá.Chúc vườn chú luôn nhộn nhịp :)
Cảm ơn bạn .

chúc vườn a mỗi ngày thêm phát triển và có nhiều tác phẩm đẹp để ae thưởng ngoạn .
Cảm ơn bạn .
chúc vườn của anh càng ngày càng phát triển
Cảm ơn bạn .
chúc mừng anh nhé. Vườn anh toàn cây sanh khủng không à.
Anh còn nhiều loại cây khác nữa mà em .
Cảm ơn bạn .
cây đẹp! chúc mừng bác có vườn mới! thỏa chung niềm đam mê cây cảnh
Cảm ơn bạn .
Nhìn sân vườn để cây rộng bát ngát đã quá.
Trung tâm tài nguyên thực vật quốc gia mà em .
Cảm ơn bạn .

anthom

Thành viên
Chúc mừng anh Tuấn đã sở hữu khu vườn riêng cho mình trên DĐ! chúc anh có nhiều tác phấm đẹp để chi sẻ cùng anh em!

NaTuan

Quản Lý Viên
Chúc mừng anh Tuấn đã sở hữu khu vườn riêng cho mình trên DĐ! chúc anh có nhiều tác phấm đẹp để chi sẻ cùng anh em!
Cảm ơn bạn nhiều . Mong được đón nhiều bạn hiền tới chơi vườn.