Vườn hero007:Ước mơ ngày mai

hero007

Thành viên tích cực
Hôm nay không biết có phải ngày lành tháng tốt không nữa nhưng với niềm đam mê cây cảnh sẵn có thừa nên mạo muội lên đây "chiếm đoạt" ít tài nguyên của DĐCCVN mà lập 1 khu vườn bé tí,tạm gọi là nơi "khoe" cây và cũng là nơi chia lửa đam mê với anh em diễn đàn.Chúc anh em diễn đàn luôn vui khỏe và ngày có nhiều tác phẩm ưng ý của mình.Còn cây hả?kaka để đi moi móc và chụp cái đã.........:D

hero007

Thành viên tích cực
1.Kim thanh mai mập lùn:

==================================
2.kim giòn quái

3.KTM mập ú tiếp,hihi

phamvanthang

Thành viên tích cực
Nhiều chút ngắm cho đã bác ơi.nhân tiện hỏi cây ls của em sao rồi.vừa rồi bận cv quá nên quên mất

hero007

Thành viên tích cực
5.Linh sam ghép lá rí

Sau khi vô kẽm 1 thời gian

Nhánh linh sam chiết bị còi quá nên ra bông thấy ghê,chia sẻ cùng anh em

6.Gừa tàu,thác đỗ tương lai
Khi em còn ở với mẹ

Giờ ra rìa,bị ghẻ lạnh:D

haohuynhde

Thành viên tích cực
Chúc mừng anh Bình Lập vườn nha. Mà sao cây toàn mập lùn rồi lại mập ú vậy hihi? nhưng nói thật là thể loại chân ngắn đó em cũng thích lắm. Nhìn mấy em KTM mà thèm nhưng không dám nuôi vì ngoài bắc không hợp lắm. Khi nào có thể loại cây khác mà lùn như vậy thì nhớ nhắc thằng em nha. hihi

thanhtiena5

Thành viên tích cực
Chúc mừng anh Bình Lập vườn nha. Mà sao cây toàn mập lùn rồi lại mập ú vậy hihi? nhưng nói thật là thể loại chân ngắn đó em cũng thích lắm. Nhìn mấy em KTM mà thèm nhưng không dám nuôi vì ngoài bắc không hợp lắm. Khi nào có thể loại cây khác mà lùn như vậy thì nhớ nhắc thằng em nha. hihi
a Định nhìn người a ấy là biết ngay ấy mà hihi

hero007

Thành viên tích cực
a Định nhìn người a ấy là biết ngay ấy mà hihi
Trời dìm hàng anh hả ku,kakaka,cứ mập lùn là khoái,ghét tí ôm mấy em cao 3m ra chụp:d
phá rừng mở vườn hả em:p, có cây sam núi mập lùn đâu không thấy
Hihi,cám ơn anh Việt ghé thăm,phấn đấu có vườn như anh:D
mấy cây ktm đẹp nha .chúc mừng lập vườn mới .
Cám ơn anh Thiên