Vườn hội miền Bắc 1 buổi chiều

quangthaolg

Thành viên
giới thiêu với tn thể oàace những người yêu cây những tác phẩm do tự tay mình chế tác.

vì ko mang cây về với vườn hội được nên mọi người thông cảm và chặt chem nha. cám ơn mọi người cùng toàn thể ACE dđ.

ngockien

Super Moderator
cu cậu con nhà ai mà dể thương quá vậy Kiên?
Của Ngọc Kiên chứ còn của ai nữa
Dạ đúng là cháu thứ hai ,rất thích cùng bố sang thăm vườn và phụ tưới cây :D

Dạo này nhiều việc linh tinwquas ko về thăm vườn hội đc nhớ ghê .hôm nào có vụ ji kiên alo ae nha.:)]
Vâng nhất định rồi anh.

ae vui quá.cái ji cũng có
Hùng em thông cảm vụ vừa rồi giùm anh nhá, dạo này vợ rất ít khi cho ra đường vào buổi tối :D

vincentvo1975

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Vườn hội miền Bắc 1 buổi chiều

Dạ đúng là cháu thứ hai ,rất thích cùng bố sang thăm vườn và phụ tưới cây :D
vậy mà trước giờ đâu có biết . do Kiên giấu kỉ quá mà . có được đưá chấu trai dể thương mà còn chịu theo bố mần cây nưả thì còn gì bằng . Vinh cũng mong là sao này có được một cậu con trai chịu khó theo bố mần cây thì hay biết mấy

tottayan

Thành viên
Vườn hội miền Bắc 1 buổi chiều,
Hai cô thiếu nữ thật đáng yêu,
Song hành, thăm dạo vườn cây hội
Rạng rỡ niềm vui đáng đáng yêu !

Sonbn

Thành viên
Thích nhất đống củi linh sam, em mới đăng kí hội viên miền Bắc. Có chương trình off nho nhỏ nào các bác cho cái thông báo nhé

tuankien

Thành viên
con trai anh kiên kháu thật,chúc hội vườn MB thật nhiều tác phẩm đẹp,và lớn mạnh!

ngockien

Super Moderator
vậy mà trước giờ đâu có biết . do Kiên giấu kỉ quá mà . có được đưá chấu trai dể thương mà còn chịu theo bố mần cây nưả thì còn gì bằng . Vinh cũng mong là sao này có được một cậu con trai chịu khó theo bố mần cây thì hay biết mấy
Chúc anh Vinh toại nguyện nhé, cảm ơn anh đã chia sẻ :D

Nhóc nhà anh Kiên dễ thương quá, vui anh nhỉ.
Cảm ơn Tú, dạo này vẫn khỏe chứ có gì mới không em :D

Thích nhất đống củi linh sam, em mới đăng kí hội viên miền Bắc. Có chương trình off nho nhỏ nào các bác cho cái thông báo nhé
Sẽ có những thông báo trong những hoạt động em à

Vườn hội miền Bắc 1 buổi chiều,
Hai cô thiếu nữ thật đáng yêu,
Song hành, thăm dạo vườn cây hội
Rạng rỡ niềm vui đáng đáng yêu !
chụp ảnh đẹp quá, vườn hội có vẻ có cảm giác dễ chịu!

con trai anh kiên kháu thật,chúc hội vườn MB thật nhiều tác phẩm đẹp,và lớn mạnh!
hê hê đọc lướt qua lại tưởng anh ấy có số sát gái
Cảm ơn anh em đã chia sẻ.

angelbird

Thành viên mới
khửa khửa, chiều hôm ấy đây mà.........mấy hôm nữa có khi ngoài cây ra còn có một vườn thú cảnh nữa ấy nhỉ, hội vườn miền bắc có tay máy chuyên nghiệp thế này thì đúng chất dành chụp cho bonsai roài.

ngockien

Super Moderator
Trả lời: Re: Vườn hội miền Bắc 1 buổi chiều

khửa khửa, chiều hôm ấy đây mà.........mấy hôm nữa có khi ngoài cây ra còn có một vườn thú cảnh nữa ấy nhỉ, hội vườn miền bắc có tay máy chuyên nghiệp thế này thì đúng chất dành chụp cho bonsai roài.
Lúc em về rồi buổi chiều còn vui hơn ,Trang mang lợn lên để quay nhưng Hải Biên gàn nên đành để đến ...tuần sau :))

TeacherXQ

Thành viên
Nhiều cây đẹp quá cũng e muốn sang thăm vườn. Những ngày nào trong tuần anh Kiên ở vườn hội ạ? . Mà cho e hỏi đi từ ĐHBK sang đó khoảng bao nhiêu km ạ???

ngockien

Super Moderator
Nhiều cây đẹp quá cũng e muốn sang thăm vườn. Những ngày nào trong tuần anh Kiên ở vườn hội ạ? . Mà cho e hỏi đi từ ĐHBK sang đó khoảng bao nhiêu km ạ???
Quang đang học tại ĐHBK à, anh không biểt để rủ em chứ anh sang đó suốt mà ,vườn lúc nào cũng có một số anh em nhưng thường đông nhất vào thứ bảy và chủ nhật .
Từ ĐHBK sang vườn chừng 7-8 km em à.

nguyentien070

Thành viên
Chúc mừng Kiên , lâu rồi ko ra nay thây vườn hội phát triển đẹp qua , công lao anh em vất vã thật !!!

TeacherXQ

Thành viên
Quang đang học tại ĐHBK à, anh không biểt để rủ em chứ anh sang đó suốt mà ,vườn lúc nào cũng có một số anh em nhưng thường đông nhất vào thứ bảy và chủ nhật .
Từ ĐHBK sang vườn chừng 7-8 km em à.
Em cảm ơn anh! Tại dạo này e bận quá, ngày nào cũng đến BK cách nhà anh có mấy km mà chưa qua thăm anh được.

cuasovn

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Vườn hội miền Bắc 1 buổi chiều

Lúc em về rồi buổi chiều còn vui hơn ,Trang mang lợn lên để quay nhưng Hải Biên gàn nên đành để đến ...tuần sau

Câu này hay này anh, cuối tuần này có mà anh em tụ tập kín vườn hội.