Vườn của Phong nguyen

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực
ok từ hôm nay post đều đều nha

Cây blue cedar nữa mới xong chiều nay ,mởi AE vào xem cám ơn
+Thành viên ở nước ngoài như : bác Le xuân ,anh vũ Hưng ,Phong nguyen ,Vinh vo và những ae khác nữa ,nếu góp gió như lúc trước thì hay biết mấy !
+ Hiện tại ở đây chỉ còn mổi kim khi tai là có mặt thường xuyên thôi .Nếu ae trong Ban quản lý củ ,mổi người lâu lâu góp vài bài thì tuyệt vời quá !
+ Cái này xin góp ý với đàn chủ:giống như bên Face ,chủ đề nào của tôi mà anh nào vô viết tào lao là có quyền XÓA ! Chính cái tào lao này đã làm biết bao nhiêu người có TÂM HUYẾT bỏ ra đi mất tiêu ( như anh vũ hưng chẳng hạn ,còn 1 anh nữa quên mất bên Mai vang ? ) và nhất là những bài quãng cáo xuất hiện gần đây.Xin cảm ơn .

caycanhphuongviet

Thành viên
+Thành viên ở nước ngoài như : bác Le xuân ,anh vũ Hưng ,Phong nguyen ,Vinh vo và những ae khác nữa ,nếu góp gió như lúc trước thì hay biết mấy !
+ Hiện tại ở đây chỉ còn mổi kim khi tai là có mặt thường xuyên thôi .Nếu ae trong Ban quản lý củ ,mổi người lâu lâu góp vài bài thì tuyệt vời quá !
+ Cái này xin góp ý với đàn chủ:giống như bên Face ,chủ đề nào của tôi mà anh nào vô viết tào lao là có quyền XÓA ! Chính cái tào lao này đã làm biết bao nhiêu người có TÂM HUYẾT bỏ ra đi mất tiêu ( như anh vũ hưng chẳng hạn ,còn 1 anh nữa quên mất bên Mai vang ? ) và nhất là những bài quãng cáo xuất hiện gần đây.Xin cảm ơn .
Năm nay có tổ chức chương trình gì ko chú.

phong nguyen1

Thành viên tích cực

cây BP nầy nuôi cũng tàn cung khoảng 5 năm ,giờ thấy no nặng và to quá so với thân, nên quyết đinh làm lại.
==================================
đây là vài hình ảnh làm cây với chú Xuân trong dịp chú Xuân sang Cali chơi cách nay gần 2 năm

Last edited:

caycanhphuongviet

Thành viên
Năm rồi 22/12 mình cố gắng tổ chức lần cuối ,xong bàn giao cho anh Ba RÒM Long thành thay mặt mình vai trò ở CLBNN Tao Đàn,về hưu luôn !Cảm ơn bạn đã quan tâm .
Vậy hả chú, tính năm nay có tổ chức,tranh thủ khoẻ đi chơi.
Chúc chú và cô thật nhiều sức khỏe.

Le Manh Cuong

Moderator
DẠ, Người xưa đâu mất hết rồi buồn quá ,vẩn khỏe chứ anh Cường ?
Dạ cảm ơn anh em vẫn đủ khỏe để được chơi cây.Anh Phong dạo này có nhiều cây hay quá,Anh và chú Xuân lại mới có dịp gặp nhau hả anh?Chú Xuân nom vẫn phong độ lắm anh nhỉ.

phong nguyen1

Thành viên tích cực
Dạ cảm ơn anh em vẫn đủ khỏe để được chơi cây.Anh Phong dạo này có nhiều cây hay quá,Anh và chú Xuân lại mới có dịp gặp nhau hả anh?Chú Xuân nom vẫn phong độ lắm anh nhỉ.
còn sức khỏe ráng tranh thủ chơi cây anh Cường ơi,mình cũng sắp già rồi không còn thời gian nhiều nữa đê chơi đó anh. Bên đây tôi và chú Xuân cũng thường liên lạc nháu. Số tùng búp của anh giờ chắc la 2 đẹp lắm,khi nào tiện tay chụp vài tấm hình anh Cường nhé.

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
DẠ, Người xưa đâu mất hết rồi buồn quá ,vẩn khỏe chứ anh Cường ?
Vì Diễn đàn sau này nhạt nhẽo quá, đàn chủ và cá moderators hầu như không ngó ngàn gì tới để quảng cáo xả rác tùm lum, phần không ai post bài nên dân chúng kéo qua facebook gần hết.