Vườn của Phong anh em góp ý

DOQUOCPHONG

Thành viên
KÍNH GỬI: BAN QUẢN TRỊ
VỀ CẤP QSD ĐẤT ĐỂ HOẠT ĐỘNG TỰ GIỚI THIỆU VÀ GIAO LƯU CÂY CẢNH.
THEO DỰ THẢO CỦA BAN QUẢN TRỊ VỀ VIỆC MỖI THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN NÊN MỞ 1 TOPIC RIÊNG VÌ VẬY EM MỞ TOPIC NÀY MONG CÁC ANH XEM XÉT. TRONG THỜI GIAN CHỜ ĐỢI CẤP QSD EM XIN PHÉP HOẠT ĐỘNG BẮT ĐẦU TỪ NGÀY HÔM NAY.
KẾT QUẢ CỦA SAU MỘT NGÀY THỨ BẢY LANG THANG EM MUA ĐƯỢC 1 EM NGUYỆT GIÁ 300K:
MẶT TIỀN TRƯỚC KHI SỬ :

MẶT SAU TRƯỚC KHI SỬ :

VÀ SAU KHI CHO EM NÓ MỘT NHÁT NÓ VẦY NÈ ANH EM CHO Ý KIẾN VÀ NÉM ĐÁ VÔ TƯ CẢM ƠN ANH EM;

Văn

Thành viên tích cực
Trả lời: Cho em xin ý kiến nhé các anh !

Hi bạn.
Bạn cứ an tâm tọa lạc tại đây,
BQT chắc chắn sẽ có thông báo chính thức về việc mỗi người lập 1topic tại chuyên mục nầy để lần lượt giới thiệu cây của mình

Văn

Thành viên tích cực

KÍNH GỬI: BAN QUẢN TRỊ
VỀ CẤP QSD ĐẤT ĐỂ HOẠT ĐỘNG TỰ GIỚI THIỆU VÀ GIAO LƯU CÂY CẢNH.
THEO DỰ THẢO CỦA BAN QUẢN TRỊ VỀ VIỆC MỖI THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN NÊN MỞ 1 TOPIT RIÊNG VÌ VẬY EM MỞ TOPIT NÀY MONG CÁC ANH XEM XÉT. TRONG THỜI GIAN CHỜ ĐỢI CẤP QSD EM XIN PHÉP HOẠT ĐỘNG BẮT ĐẦU TỪ NGÀY HÔM NAY.
KẾT QUẢ CỦA SAU MỘT NGÀY THỨ BẢY LANG THANG EM MUA ĐƯỢC 1 EM NGUYỆT GIÁ 300K:
MẶT TIỀN TRƯỚC KHI SỬ :

MẶT SAU TRƯỚC KHI SỬ :

VÀ SAU KHI CHO EM NÓ MỘT NHÁT NÓ VẦY NÈ ANH EM CHO Ý KIẾN VÀ NÉM ĐÁ VÔ TƯ CẢM ƠN ANH EM;
Ngày thứ bảy lang thang thật đáng giá quá bạn ơi

lehidu

Thành viên tích cực
Re: Cho em xin ý kiến nhé các anh !

sao bạn khong chia se voi ae roi hãy ra tay ? cưa kéo vô tình lắm đó, hic hic
cây tương lai đó bạn. giá mềm ghê. mong duoc giao luu.

chuc6

Thành viên mới

chưa chi đại ca đã cho em nó một nhát rồi.nhưng dù sao nó cũng khá có tương lai đó ha.giá lại còn mềm nữa

DOQUOCPHONG

Thành viên

chưa chi đại ca đã cho em nó một nhát rồi.nhưng dù sao nó cũng khá có tương lai đó ha.giá lại còn mềm nữa
Do phía trên vết cắt là bọng cây nên chỉ có một phương án sử lý theo mình là tương lai sẽ đẹp.

DOQUOCPHONG

Thành viên

Và đây là cây Duyên Tùng nhập khẩu ở Bến Tre về cây này được đặt tên là Tùng đua đòi. lý do là : Sau chuyến đi ngàn năm Thăng Long thấy anh em ngoài Hà Nội chơi nhiều cây duyên tùng tông cao đẹp quá nên mình đua đòi tìm một cây để chơi. Hình dưới là cây nguyên thủy cây tái chế úp sau để anh em cho ý kiến.

lamquangtu

Thành viên tích cực

Cây NQ sao lại cắt ngang như vậy hả anh Phòng?

satruky

Thành viên tích cực
Hôm trước mình cắt một cây NQ vô ý bị vết xước sau đó bị tuột da luôn. Bạn nên lấy giấy bóng che vết cắt lại nhé.