Vườn cây sa bai de .

SONAKHAP

Thành viên

Các bạn thân mến,mình là thành viên mới cũng muốn chia sẻ cùng toàn thể đại gia đình. tuy cây còn ít và không đc đẹp. nhưng mình
hy vọng là qua d đ sẽ học hỏi đc kinh nghiệm để hoàn thiện cây của mình,mong mọi người giúp đỡ.

Còn đây là tiểu cảnh rừng ,mình phải làm mất 1 tháng.

chúc mọi người vui vẻ.

tambaodai

Thành viên
Mình cũng như bạn vậy học hỏi là chính, bán buôn là là là tính sau. Thấy bạn cũng đầu tư Sanh dử nha.

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
bạn cũng có nhiều cây đẹp đấy,cứ từ từ mà chơi thôi chúc mừng bạn.
bạn cho mình hỏi tấm hình thứ 3 từ trên xuống (cái gốc mà có mấy mầm mới nẩy ấy) có phải đó là cây Ngọc Anh ko bạn???hoa nó có phải mầu trắng ko???

bạn cho mình hỏi tấm hình thứ 3 từ trên xuống (cái gốc mà có mấy mầm mới nẩy ấy) có phải đó là cây Ngọc Anh ko bạn???hoa nó có phải mầu trắng ko???
cây này chỗ mình gọi là cây hoa ngọc bút, hoa màu trắng.

SONAKHAP

Thành viên
Cây đó đúng là hoa mầu trắng giống như hoa sứ.còn tên thì mình bó tay ..!cảm ơn bạn.
==================================
thành viên mới nhưng cây thì cũ lắm rồi
Toàn là cây bố vợ cho thôi.

huong84

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Vườn cây sa bai de .

Cây đó đúng là hoa mầu trắng giống như hoa sứ.còn tên thì mình bó tay ..!cảm ơn bạn.
==================================

Toàn là cây bố vợ cho thôi.
được bố vợ cho làm của hồi môn, sướng thế còn gì, cây của bạn thế rất đẹp đấy :D

SONAKHAP

Thành viên
Trả lời: Re: Trả lời: Vườn cây sa bai de .

huong84;419f583 said:
được bố vợ cho làm của hồi môn, sướng thế còn gì, cây của bạn thế rất đẹp đấy :D
cảm ơn bạn,ổng làm vậy để mình yêu con gái ổng nhiều hơn đấy mà.nhưng thưc sự phải cảm ơn bố vợ nếu ổng ko cho cây thi lấy đâu cây mà khoe vơi mọi người.

tambaodai

Thành viên

cảm ơn bạn,ổng làm vậy để mình yêu con gái ổng nhiều hơn đấy mà.nhưng thưc sự phải cảm ơn bố vợ nếu ổng ko cho cây thi lấy đâu cây mà khoe vơi mọi người.
Mình thì yêu cây hơn vợ nên ổng lấy cây lại rùi.

SONAKHAP

Thành viên

Mình thì yêu cây hơn vợ nên ổng lấy cây lại rùi.
Được cái mình yêu cả 3 ''cây ,vợ và còn cả cô em...''nói vậy chứ bố vợ biết thì hỏng bét.!

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Ngày mai, mềnh sẽ đến nói với bố vợ rằng: Kính thưa bố :D, con có thằng bạn, bố vợ nó cho nhiều cây đẹp lắm. Mà không biết vợ con dạo này thế nào ấy, cứ làm con bực bực à...
Hic, vườn của bạn là niềm mơ ước của nhiều người đấy. Bố vợ của bạn cũng vậy :))

SONAKHAP

Thành viên
Ngày mai, mềnh sẽ đến nói với bố vợ rằng: Kính thưa bố :D, con có thằng bạn, bố vợ nó cho nhiều cây đẹp lắm. Mà không biết vợ con dạo này thế nào ấy, cứ làm con bực bực à...
Hic, vườn của bạn là niềm mơ ước của nhiều người đấy. Bố vợ của bạn cũng vậy :))
Bạn phải coi ổng yêu con hay là yêu cây,nếu bố vợ bạn yêu cây thì tốt nhất là bạn ''mang cây cho ổng''..!
chúc bạn chủ nhật vui vẻ.