Vườn cây phôi của huongngoc - chia sẽ, học hỏi

Hùng-Đông-Anh

Thành viên mới
Không xem đk ảnh bác chủ thớt ah. Em có cây này ko biết tạo dáng sao nữa. Mà đk thành viên ko thấy mail xác nhận nên ko viết bài được. Đành mạo muội gửi vô bình luận.

huongngoc

Thành viên tích cực
Thay đổi bất ngờ anh nhỉ. Em rất thích!
Cảm ơn bạn. Đúng là trong quá trình làm đôi khi ý tưởng và sự mạnh dạn cắt bỏ rất quan trọng đó bạn. Như cây này cành đỗ đã ổn rồi, nhưng mình quyết định cắt chuyển dáng chỉ có 1 giờ.

LinhChi4

Thành viên tích cực
Không xem đk ảnh bác chủ thớt ah. Em có cây này ko biết tạo dáng sao nữa. Mà đk thành viên ko thấy mail xác nhận nên ko viết bài được. Đành mạo muội gửi vô bình luận.
Bạn nên viết ké gửi bài người khác ở mục giới thiệu -chia sẻ hoặc Tư vấn -hỏi đáp thì tôt hơn- ,Cây này bạn nên làm 2 nhánh, 1 trưc (ngăn hơn) ,1 huyền (dài hơn) .Mà moi người thường hay nói là thế trực huyền đó

sido

Thành viên
Cảm ơn anh đã chia sẽ, vườn quá đẹp, quá trình hình thành rõ ràng, học được nhiều thứ. Tiếc cái là các hình ảnh củ từ trang 50 trờ về trước mất link nhiều quá, không chắc chiêm ngưởng nhiều tác phẩm đẹp.

huongngoc

Thành viên tích cực
Cảm ơn anh đã chia sẽ, vườn quá đẹp, quá trình hình thành rõ ràng, học được nhiều thứ. Tiếc cái là các hình ảnh củ từ trang 50 trờ về trước mất link nhiều quá, không chắc chiêm ngưởng nhiều tác phẩm đẹp.
Cảm ơn bạn đã ghé thăm vườn và khích lệ.