Vườn cây của thầy Khánh, Hạ Hòa, Phú Thọ

NDCan

Thành viên tích cực
chúc mừng thầy có cây phôi (xin lỗi vì em nói là phôi nhé)vì thực sự cây của bác vẫn chưa xong mà.nói thật nhé em thấy bệ rễ của cay này đẹp quá bác à.nếu vào em em sẽ nuôi và làm thân cây để sao cho tương xứng với bộ đế của nó.nếu bác làm được thân và tay của cây quái như bộ đế của nó thì thật tuyệt

bongbet

Thành viên tích cực
bạn hiểu đến đâu mà đã khen đẹp, thấy sấu bảo sấu thấy đẹp bảo đẹp. nếu sai bạn thông cảm nhé có sao nói vậy,còn thì tôi thấy bạn luôn khen cây này đẹp ở chỗ nào vậy,được mỗi thân già còn bị mục nữa,:)|=))

duonguyen

Thành viên
bạn hiểu đến đâu mà đã khen đẹp, thấy sấu bảo sấu thấy đẹp bảo đẹp. nếu sai bạn thông cảm nhé có sao nói vậy,còn thì tôi thấy bạn luôn khen cây này đẹp ở chỗ nào vậy,được mỗi thân già còn bị mục nữa,:)|=))
E kiến thức hạn hẹp, nhìn đẹp thì e bảo đẹp thôi. "Cái đẹp trong mắt kẻ si tình" mà. Không biết một số ace từ xa đến tham quan vườn và khen đẹp thì kiến thức họ sao nữa :D:D. Tks bác chia sẻ.

duonguyen

Thành viên
chúc mừng thầy có cây phôi (xin lỗi vì em nói là phôi nhé)vì thực sự cây của bác vẫn chưa xong mà.nói thật nhé em thấy bệ rễ của cay này đẹp quá bác à.nếu vào em em sẽ nuôi và làm thân cây để sao cho tương xứng với bộ đế của nó.nếu bác làm được thân và tay của cây quái như bộ đế của nó thì thật tuyệt
Cám ơn cuộc điện thoại và những lời góp ý chân thành để hoàn thiện cây của a! Chúc a và gia đình mạnh khỏe!~O)~O)

NDCan

Thành viên tích cực
có gì đâu bạn vì chúng ta đã vào diễn đàn thì đều có chung một niềm đam mê mà bạn.chung ta vào đây để trao đổi kinh nghiệm mà bạn biết đến đâu nói đến đó mà bạn.tôi đã điện thoại cho BÁC bạn Bác ý nói giá như bạn nói bạn à giá đó có vể hơi cao vì mình không đủ lực

duonguyen

Thành viên
có gì đâu bạn vì chúng ta đã vào diễn đàn thì đều có chung một niềm đam mê mà bạn.chung ta vào đây để trao đổi kinh nghiệm mà bạn biết đến đâu nói đến đó mà bạn.tôi đã điện thoại cho BÁC bạn Bác ý nói giá như bạn nói bạn à giá đó có vể hơi cao vì mình không đủ lực
A ah, giá cả a nch vs bác ý nha. E nghe bác ý nói vậy thì a hỏi e trả lời thôi. Cây của người khác e biết gì nói thế, cây của e, e chỉ mua chứ chưa bán.hehe.:D:D

bongbet

Thành viên tích cực
Cây này của thầy giáo Khánh, không phải của mình, nên vệc làm cây hay bán cây mình ko biết được.

Bác Cù ah: Cây này có được xếp vào dạng cây quái ko? Ngoài đời cây này nhìn mỏi mắt ko chán. Có đợt em về, em chứng kiến các đoàn thăm quan vườn, họ xem và không rời mắt khỏi em sanh này.
bạn có biết họ nhìn cây và nói thế nào không,,,,cây sanh già thế này mà để mục hết.vào tay người khác sẽ đẹp hơn nhiều........
vậy đó ,vài lời hơi lắm điều không phải bỏ ngoài tai

duonguyen

Thành viên
bạn có biết họ nhìn cây và nói thế nào không,,,,cây sanh già thế này mà để mục hết.vào tay người khác sẽ đẹp hơn nhiều........
vậy đó ,vài lời hơi lắm điều không phải bỏ ngoài tai
Híc, e bỏ ngoài tai thì sao trả lời lại bác đc. Ko có gì đâu bác :-j:-j, e đưa cây lên để nghe mọi người bình luận mà chứ e ko đưa lên để buôn bán. Các bác cứ chém mái thoải cho mấy cái cành to kia nó rớt, cho cây nó thoáng :) :)

beyeucay

Thành viên
nhà thầy khánh đào ngày xưa dạy vât ly bọn em .còn cô đào dạy môn địa lý.gấn nhà em heeee